Máy nước nóng trực tiếp Kangaroo KGWD45N2
Giá từ: 1.428.000 đ
So sánh giáThông tin sản phẩmThông số kĩ thuật
Giá của 32 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Bình nóng lạnh Kangaroo KG73R5
So sánh giá
Bình nóng lạnh Kangaroo KG73R5
Giá từ 1.499.000 đ
23nơi bán
Bình nóng lạnh Kangaroo KG588W - 4000W
So sánh giá
12nơi bán
Thông tin sản phẩm
Ưu điểm nổi bật của máy nước nóng trực tiếp Kangaroo KGWD45N2
Công suất làm nóng tới 4.500W
Nhờ trang bị công suất lớn 4.500W cùng công nghệ làm nóng trực tiếp, Kangaroo KGWD45N2 sẽ hỗ trợ làm nước nóng ngay tức thì, cung cấp nước nóng lên đến 50 độ C và không bị giới hạn về lượng nước nóng sử dụng.
Điều chỉnh 3 mức điều chỉnh nhiệt độ nước đầu ra
có núm vặn xoay điều chỉnh 3 mức công suất: Mức 1: 1.700W, mức 2: 2.800W và mức 3: 4.500W giúp sử dụng tiết kiệm điện năng.
Kangaroo KGWD45N2
Có cầu dao ELCB chống rò rỉ điện
Máy nước nóng trực tiếp
Cảm biến lưu lượng nước tránh đun khô
Bình sẽ tự ngắt khi quá nhiệt
Máy nước nóng trực tiếp Kangaroo
Vỏ bình chống thấm nước
Vỏ thiết kế đạt tiêu chuẩn chống nước IPX2 sẽ hạn chế hư hỏng, kéo dài tuổi thọ cho máy.
KGWD45N2
Thông số kĩ thuật Máy nước nóng trực tiếp Kangaroo KGWD45N2
Hãng sản xuấtKangaroo
Xuất xứViệt Nam
Loại máyLàm nóng trực tiếp
Công suất tiêu thụ điện4500 W
Vòi sen
Chế độ an toànCầu dao ELCB tự động ngắt khi rò rỉ điện Tự ngắt khi nhiệt độ vượt quá 55 độ C
Nhiệt độ tối đa50 °C
Chất liệu vỏ máyNhựa
Kích thước210 x 80 x 395 mm