Google Tivi Xiaomi QD-Mini LED 4K 55 inch L55MA-SPLEA
Giá từ: 8.390.000 đ
So sánh giáThông tin sản phẩmThông số kĩ thuật
Giá của 86 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Smart Tivi Xiaomi 55 inch ES55 2022 Series
So sánh giá
Giá từ 8.950.000 đ
19nơi bán
Smart Tivi Xiaomi TV5 4K 55 inch
So sánh giá
3nơi bán
Smart Tivi Xiaomi EA Pro 4K 75 inch
32nơi bán
Smart Tivi Xiaomi Redmi A Pro 4K 65 inch 2025
38nơi bán
Smart Tivi Xiaomi Redmi AI 4K 65 inch
6nơi bán
Smart Tivi Xiaomi Redmi A65 4K 65 inch 2025
6nơi bán
Smart Tivi Xiaomi 4K 55 inch S55
33nơi bán
Smart Tivi Xiaomi 4K 55 inch ES Pro
23nơi bán
Thông tin sản phẩm
Ưu điểm nổi bật của tivi Xiaomi S55 ELA5664GL
  • thiết kế kim loại cao cấp với viền siêu mỏng
  • Màn hình 4K QD-MiniLED sáng và chuẩn màu sắc
  • Tốc độ làm mới 144Hz, công nghệ bù chuyển động MEMC
  • Cộng nghệ khôi phục đa màu và nhiệt độ màu
  • Thuật toán hình ảnh AI-SR, cho độ nét cao hơn
  • Tương thích với thế hệ máy chơi game Xbox mới
  • Trang bị kết nối Wifi 6
Smart Tivi Xiaomi miniLED 55 inch UHD 4K S55 (ELA5664GL)
Đánh giá tivi Xiaomi S55
Thiết kế sản phẩm
Smart Tivi Xiaomi miniLED S55 L55MA-SPLEA
Cấu hình tuyệt vời cho trải nghiệm mãn nhãn
sở hữu tần số quét cực cao 4K 144Hz, đảm bảo tốc độ truyền tín hiệu rõ ràng, cho khung hình mượt mà hơn, không giật lag, phù hợp khi chơi game hoặc xem các chương trình giải trí cao cấp.
Tivi Xiaomi S55 55 inch được trang bị bộ vi xử lý A73 lõi tứ tiên tiến, mang lại sự cải thiện rõ rệt trong khả năng tính toán và xử lý tác vụ, giúp đáp ứng nhanh chóng các nhu cầu sử dụng. Dung lượng lưu trữ lên đến 32GB và RAM 3GB, sản phẩm hứa hẹn mang đến trải nghiệm mượt mà và hiệu quả.
Tivi Xiaomi miniLED S55 55 inch
Công nghệ hình ảnh của Xiaomi S55
Thuật toán siêu phân giải AI-SR được tăng cường cho độ nét cao hơn.
Công nghệ bù chuyển động MEMC 120Hz có khả năng giảm thiểu hiệu quả hiện tượng rung và mờ hình ảnh trong các cảnh có chuyển động nhanh.
Smart Tivi Xiaomi miniLED
Công nghệ âm thanh của Xiaomi S55
Xiaomi S55 trang bị hệ thống âm thanh nổi 25W, công nghệ Dolby Vision-Atmos mang đến trải nghiệm nghe nhìn tuyệt vời, tạo ra hiệu ứng âm thanh sống động và chân thực.
Smart Tivi Xiaomi miniLED S55
Các tính năng thông minh của Tivi
  • Tích hợp trợ lý ảo Google Assistant hỗ trợ tìm kiếm bằng giọng nói.
  • Trung tâm điều khiển Smart home
  • Tích hợp Chromecast và hỗ trợ Airplay 2 để chiếu màn hình điện thoại lên tivi
  • Hệ điều hành Google TV với hàng loạt các ứng dụng có sẵn: Netflix, prime video và youtube,...
Thông số kĩ thuật Google Tivi Xiaomi QD-Mini LED 4K 55 inch L55MA-SPLEA
Hãng sản xuấtXiaomi
Loại tiviGoogle Tivi
Kích thước màn hình55 inch
Độ phân giải4K - UHD (3840 x 2160) pixels
Xuất xứTrung Quốc
Năm ra mắt2024
Bluetooth
Kết nối internetCổng LAN, Wifi
Cổng HDMI3 cổng
USB2 cổng
Hệ điều hành, giao diệnGoogle TV
Ứng dụng có sẵnNetflix, Prime Video & YouTube
Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảngChromecast4 và hỗ trợ Airplay2
Điều khiển bằng giọng nóiTích hợp Google Assistant
Điều khiển tivi bằng điện thoạiTrung tầm điều khiển Smart home
Công nghệ hình ảnhDolby Vision IQ HDR 10+ Imax enhanced Free sync Filmmaker
Bộ xử lýCortex-A73*4
Tần số quét thực144 Hz
Công nghệ âm thanhDolby Audio Dolby Atmos 1 DTS-X
Tổng công suất loa25W