TIN TỨC LIÊN QUAN
Laptop HP gaming Omen: Sản phẩm mà HP dành riêng cho game thủ!
Bên cạnh các sản phẩm dành cho doanh nhân, HP cũng có một dòng laptop dành riêng cho các game thủ. Và dòng máy đó chính là laptop HP Omen.

XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
| Hãng sản xuất | HP |
|---|---|
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Công nghệ CPU | Intel Core i5 |
| Loại CPU | 13500HX |
| Tốc độ CPU | 2.5 GHz |
| Tốc độ tối đa | 4.7 GHz |
| Loại RAM | DDR5 |
| Dung lượng RAM | 16 GB |
| Tốc độ bus | 4800 MHz |
| Hỗ trợ RAM tối đa | 64 GB |
| Loại ổ cứng | SSD |
| Dung lượng ổ cứng | 512GB |
| Kích thước | 16.1 inch |
| Độ phân giải | Full HD (1920 x 1080) |
| Công nghệ màn hình | IPS, 165Hz |
| Bộ xử lý | Nvidia GeForce RTX 4050 |
| Kiểu card đồ họa | Card rời |
| Dung lượng VGA | 6 GB |
| Công nghệ âm thanh | HP Audio Boost |
| Cổng giao tiếp | USB Type-A USB Type-C HDMI 2.1 |
| Kết nối không dây | Wifi 802.11ax, Bluetooth 5.3 |
| Webcam | HD Webcam |
| Đèn bàn phím | Có |
| Dung lượng | 4 cell |
| Kích thước | 369 x 259.4 x 22.9 – 23.9 mm |
| Trọng lượng | 2.31 kg |
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
TIN TỨC LIÊN QUAN
TIN TỨC MỚI NHẤT