
20 người đang xem
Máy hút mùi kính cong Faster FS 700T Autoclean
Giá từ: 3.700.000 đ
Giá của 7 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Thông số kĩ thuật Máy hút mùi kính cong Faster FS 700T Autoclean
| Hãng sản xuất | Faster |
|---|---|
| Loại máy | Máy hút mùi kính cong |
| Công suất hoạt động | 200 W |
| Công suất hút | 1000 m3/h |
| Độ ồn tối đa | 46 dB |
| Tốc độ hút | 3 tốc độ |
| Chất liệu máy | Thân máy bằng inox 430 Kính cường lực màu xám |
| Bảng điều khiển | Cảm ứng |
| Chất liệu lưới lọc | Inox 430 |
| Kích thước ống xả khói | 15 cm |
| Kích thước | 698 x 305 x 567 mm |
SẢN PHẨM LIÊN QUAN