
18 người đang xem
Máy hút mùi Malloca MC-9097A
Giá từ: 0 đ
Giá của 0 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Thông số kĩ thuật Máy hút mùi Malloca MC-9097A
| Hãng sản xuất | Malloca |
|---|---|
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Loại máy | Máy hút mùi áp tường |
| Công suất hút | 1100 m3/h |
| Độ ồn tối đa | 65 dB |
| Tốc độ hút | 3 tốc độ |
| Chế độ hút | Đẩy ra ngoài hoặc khử mùi bằng than hoạt tính |
| Chất liệu máy | Thép ko rỉ |
| Bảng điều khiển | Cảm ứng |
| Chất liệu lưới lọc | Inox |
| Kích thước ống xả khói | 15 cm |
| Bộ lọc mỡ | Nhôm |
| Kích thước | 900 x 495 x 1115 mm |
SẢN PHẨM LIÊN QUAN