Máy hút mùi Grob GHA-L1700
Giá từ: 4.990.000 đ
So sánh giáThông tin sản phẩmThông số kĩ thuật
Giá của 20 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Máy hút mùi Cata TF 6600
So sánh giá
Máy hút mùi Cata TF 6600
Giá từ 4.537.500 đ
7nơi bán
Máy hút mùi Fagor 3AF3-941B
So sánh giá
Máy hút mùi Fagor 3AF3-941B
43nơi bán
Máy hút mùi Topy TP-733S
Máy hút mùi Topy TP-733S
14nơi bán
Máy hút mùi Zemmer HZM 700 Pro
Máy hút mùi Zemmer HZM 700 Pro
35nơi bán
Máy hút mùi Eurosun EH-70K08S
Máy hút mùi Eurosun EH-70K08S
41nơi bán
Máy hút mùi Elica Elite GRVT 60 - 170W
11nơi bán
Máy hút mùi Napoliz NA-AVG90 Plus
5nơi bán
Máy hút mùi Canzy CZ-3388C2 90
Máy hút mùi Canzy CZ-3388C2 90
3nơi bán
Thông tin sản phẩm
Thiết kế sang trọng
Máy hút mùi Grob GHA-L1700 NEW sử dụng bảng điều khiển cảm ứng gồm 3 tốc độ hút
Công suất hút khỏe, động cơ turbin đôi
Máy hút mùi  được trang bị động cơ tua bin đôi nhằm tạo ra một công suất hút lớn nhất. Công suất động cơ 280W, công suất hút cực mạnh 1000m3/h giúp hút hết các mùi thức ăn làm sạch không khí mang lại cho căn bếp luôn thông thoáng.
Máy hút mùi Grob GHA-L1700 NEW - Công suất hút khỏe, động cơ turbin đôi
Khử mùi bằng than hoạt tính và ống thoát ra ngoài D150
Tiết kiệm điện năng và độ ồn không lớn
Một số lưu ý khi sử dụng
Để nâng cao hiệu suất hút của máy hút mùi khi sử dụng bạn cần lưu ý những điều sau đây:
Luôn lau chùi máy bằng giẻ mềm, có chất tẩy rửa.
Không sử dụng máy khi nguồn điện chập chờn.
Để tránh gây hạn đến động cơ bên trong máy bạn không nên để nước hoặc vật cứng lọt vào trong máy.
Thông tin chi tiết sản phẩm
  • Máy hút mùi áp tường
  • Kiểu dáng kính vát nghiêng sang trọng
  • Kính cường lực cao cấp màu đen
  • Điều khiển cảm ứng 3 tốc độ
  • Cửa mở tự động
  • Lưới lọc inox dạng thanh nan, siều bền bỉ, dễ dàng vệ sinh tháo lắp
  • Lọc khử mùi bằng than hoạt tính và đường ống thoát
  • Vỏ hợp kim sơn tĩnh điện bảo vệ động cơ tăng độ bền
  • Điện áp: 220-240V/50-60Hz
  • Đèn Led: 2 x 1.5W
  • Công suất hút: 1000m³/h
  • Động cơ: 280W
  • Độ ồn: ≤ 69db
  • Ống thoát: ∅150mm
  • Kích thước sản phẩm: R700 (mm)
Kích thước sản phẩm
Máy hút mùi Grob GHA-L1700 NEW - Kích thước sản phẩm
Thông số kĩ thuật Máy hút mùi Grob GHA-L1700
Hãng sản xuấtGrob
Loại máyMáy hút mùi áp tường
Công suất hoạt động200 W
Công suất hút1100 m3/h
Độ ồn tối đa58 dB
Tốc độ hút3 tốc độ
Chế độ hútHút và đẩy ra ngoài
Chất liệu máyInox
Bảng điều khiểnCảm ứng
Số quạt hút2 quạt
Chất liệu lưới lọcNhôm
Bộ lọc mỡLưới lọc nhôm 5 lớp
Kích thước700 x 360 x 590 mm