
19 người đang xem
Nồi cơm điện Aidi MR-SM 07Q
Giá từ: 328.000 đ
Giá của 2 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Thông số kĩ thuật Nồi cơm điện Aidi MR-SM 07Q
| Hãng sản xuất | Aidi |
|---|---|
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Công suất | 500 W |
| Dung tích nồi | 1.2 Lít |
| Số người ăn | 2-4 Người |
| Chất liệu lòng nồi | Hợp kim nhôm phủ chống dính Whitford |
| Điều khiển | Nút gạt |
| Màn hình hiển thị | Không |
| Dây điện | Dây rút vào thân nồi |
| Tiện ích | Có xửng hấp |
| Kích thước | 27 x 27 x 27.6 cm |
| Khối lượng | 2.55 kg |
SẢN PHẨM LIÊN QUAN