
12 người đang xem
Nồi cơm điện Kitchen KCJ08B (KCJ-08B) - Nồi cơ, 1.5 lít, 500W
Giá từ: 1.520.000 đ
Giá của 5 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Thông số kĩ thuật Nồi cơm điện Kitchen KCJ08B (KCJ-08B) - Nồi cơ, 1.5 lít, 500W
| Hãng sản xuất | Kitchen Flower |
|---|---|
| Xuất xứ | Hàn Quốc |
| Loại nồi cơm điện | Nồi cơ |
| Chức năng nấu | Nấu cơm, hâm nóng |
| Công suất | 500 W |
| Dung tích nồi | 1.5 Lít |
| Số người ăn | 4-5 Người |
| Chất liệu lòng nồi | Gang phủ chống dính |
| Điều khiển | Nút gạt |
| Màn hình hiển thị | Không |
| Dây điện | Dây rút vào thân nồi |
| Tiện ích | Có chức năng giữ ấm. Thiết kế nhỏ gọn, nấu cơm ngon. Mâm nhiệt diện tích lớn nấu nhanh hơn. Nắp thoát hơi chống tràn và giữ ấm. Khay đựng nước thừa tháo rời |
| Kích thước | 24 x 25 x 26 cm |
| Khối lượng | 3.7 kg |
SẢN PHẨM LIÊN QUAN