
21 người đang xem
Nồi cơm điện Sharp KSH-D11V
Giá từ: 400.000 đ
Giá của 40 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Thông tin sản phẩm
Chất liệu cao cấp


Thiết kế nhỏ gọn
Lòng nồi bằng nhôm


Giúp cơm nấu chín đều
Thông số kĩ thuật Nồi cơm điện Sharp KSH-D11V
| Hãng sản xuất | Sharp |
|---|---|
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Công suất | 485 W |
| Dung tích nồi | 1.1 Lít |
| Số người ăn | 2-4 Người |
| Chất liệu lòng nồi | Nhôm không chống dính |
| Điều khiển | Nút gạt |
| Màn hình hiển thị | Không |
| Dây điện | Có thể tháo rời khỏi nồi |
| Công nghệ nấu | 1D (Toả nhiệt từ 1 hướng) |
| Tiện ích | Có muỗng xới cơm đính kèm |
| Số mâm nhiệt | 1 mâm nhiệt |
| Kích thước | 26.1 x 21.5 x 22 cm |
| Khối lượng | 1.5 kg |
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
TIN TỨC LIÊN QUAN
Đánh giá chi tiết về nồi cơm điện Sharp KS-NR181STV
Nồi cơm điện Sharp KS-NR181STV có tốt không? Có nên mua nồi cơm điện Sharp KS-NR181STV để sử dụng không? Hãy cùng chúng tôi tìm hiểu nhé.
Thông tin chi tiết về nồi cơm điện Sharp KSH-1010V
Review chi tiết về nồi cơm điện Sharp KS-A08V-WH
Đánh giá nồi cơm điện Sharp KSH-740V có tốt không?
Những thông tin về nồi cơm điện Sharp KS-N191ETV bạn nên biết
Thông tin chi tiết về nồi cơm điện Sharp KSH-777V
Thông tin chi tiết về nồi cơm điện Sharp KSH-555V
Thông tin chi tiết về nồi cơm điện Sharp KS-19TJV-BC