Ray bi giảm chấn Newera NE4512.400S
Giá từ: 237.160 đ
So sánh giáThông tin sản phẩm
Giá của 3 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Ray bi 3 tầng có giảm chấn Grob GSB-55
So sánh giá
Giá từ 299.530 đ
3nơi bán
Ray Âm Giảm Chấn 300mm Imundex 7 272 430
So sánh giá
4nơi bán
Ray Âm 450mm Giảm Chấn Mở 3/4 Imundex 7 272 145
Bộ phụ kiện chia hộc tủ cho ray hộp Hafele 900mm 552.55.315
Tay đẩy hơi NewNeo 078
Tay đẩy hơi NewNeo 078
11nơi bán
Tay đẩy hơi NewNeo 068-HO
Tay đẩy hơi NewNeo 068-HO
5nơi bán
Tấm lót hộc tủ Hafele 547.92.413
34nơi bán
Ray âm mở toàn phần Eurogold SA500
15nơi bán
Thông tin sản phẩm
Ray bi 3 tầng giảm chấn inox 304 bản 45mm Newera NE4512.400S
  • Hãng sản xuất: NewEra
  • Đặc điểm: Tải trọng 45kg
  • Chiều dài ray 400mm