Smart Tivi QNED LG 4K 50 inch 50QNED7SSQA
Giá từ: 10.190.000 đ
So sánh giáThông số kĩ thuật
Giá của 10 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Smart Tivi LG 43 inch FullHD 43LJ614T
So sánh giá
Giá từ 9.800.000 đ
2nơi bán
Smart Tivi LG 49 inch FullHD 49LJ550T
So sánh giá
5nơi bán
Smart Tivi  LED LG 50 inch 4K 50UM7600PTA
22nơi bán
Smart Tivi LG 4K 55 inch 55NANO81TSA
115nơi bán
Smart Tivi LG 75 inch 4K 75UQ8000PSC
72nơi bán
Smart Tivi LG 4K 75 inch 75UR7550PSC
121nơi bán
Smart Tivi LG 65 inch 4K 65UQ8050PSB
26nơi bán
Smart Tivi LG 4K 65 inch 65UT8050PSB
136nơi bán
Thông số kĩ thuật Smart Tivi QNED LG 4K 50 inch 50QNED7SSQA
Hãng sản xuấtLG
Loại tiviSmart Tivi
Kích thước màn hình50 inch
Độ phân giải4K - UHD (3840 x 2160) pixels
Xuất xứIndonesia
Năm ra mắt2022
Bluetooth
Kết nối internetCổng mạng LAN, Wifi
Cổng HDMI4 cổng
USB2 cổng
Cổng xuất âm thanh1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC)
Hệ điều hành, giao diệnWebOS 22
Ứng dụng có sẵnYouTube, YouTube Kids, Netflix, Galaxy Play (Fim+), Clip TV, FPT Play
Tích hợp đầu thu kỹ thuật sốDVB-T2
Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảngAirPlay 2, Screen Share
Remote thông minhMagic Remote tích hợp micro tìm kiếm giọng nói
Kết nối Bàn phím, chuột
Tính năng khácMulti View chia nhỏ màn hình tivi
Tần số quét thực120 Hz
Công nghệ âm thanhDolby Atmos
Tổng công suất loa20 W