Google Tivi Xiaomi A 4K 43 inch L43MA-ASEA
Giá từ: 5.900.000 đ
So sánh giáThông số kĩ thuật
Giá của 4 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Smart Tivi Xiaomi Redmi AI 4K 55 inch
So sánh giá
Giá từ 7.810.000 đ
5nơi bán
Smart Tivi Xiaomi A2 58 inch L58M7-EASEA
So sánh giá
48nơi bán
Tivi 4K UHD Xiaomi A65 65 inch
Tivi 4K UHD Xiaomi A65 65 inch
27nơi bán
Tivi Xiaomi A Pro 65 inch L65M8-A2SEA
140nơi bán
Smart Tivi Xiaomi EA70 2022 70 inch
5nơi bán
Tivi Xiaomi A Pro 55 inch L55M8-A2SEA
67nơi bán
Tivi Xiaomi EA Pro 65 inch
Tivi Xiaomi EA Pro 65 inch
22nơi bán
Smart Tivi Xiaomi A55 4K 55 inch
29nơi bán
Thông số kĩ thuật Google Tivi Xiaomi A 4K 43 inch L43MA-ASEA
Hãng sản xuấtXiaomi
Loại tiviGoogle Tivi
Kích thước màn hình43 inch
Độ phân giải4K - UHD (3840 x 2160) pixels
Xuất xứViệt Nam
Năm ra mắt2024
Bluetooth
Kết nối internetCổng LAN, Wifi
Cổng HDMI2 cổng
USB2 cổng
Cổng AVCổng Composite
Hệ điều hành, giao diệnGoogle TV
Ứng dụng có sẵnNetflix Prime Video Youtube
Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảngChromecast
Remote thông minhĐiều khiển 360
Điều khiển bằng giọng nóiGoogle Assistant có tiếng Việt
Điều khiển tivi bằng điện thoạiỨng dụng Chromecast
Kết nối Bàn phím, chuột
Công nghệ hình ảnhKiểm soát đèn nền Micro Dimming HLG HDR10
Bộ xử lýBộ xử lý Mali-G31 MP2
Tần số quét thực60 Hz
Công nghệ âm thanhDolby Audio DTS-X DTS Virtual:X
Tổng công suất loa16W