Laptop Acer Gaming Predator Helios 16 PHN16-I31-74MN NH.U4SSV.002 - Intel Core i7-14650HX, 32GB RAM, SSD 512GB, Nvidia GeForce RTX 5050 8GB GDDR7, 16 inch
Giá từ: 64.990.000 đ
So sánh giáThông số kĩ thuật
Giá của 6 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
Thông số kĩ thuật Laptop Acer Gaming Predator Helios 16 PHN16-I31-74MN NH.U4SSV.002 - Intel Core i7-14650HX, 32GB RAM, SSD 512GB, Nvidia GeForce RTX 5050 8GB GDDR7, 16 inch
Hãng sản xuấtAcer
Hệ điều hànhWindows 11 Home
Chất liệu vỏMặt lưng nhôm - Chiếu nghỉ tay bằng nhựa
Công nghệ CPUIntel Core i7
Loại CPU14650HX
Tốc độ CPU2.2 GHz
Tốc độ tối đa5.2 GHz
Loại RAMDDR5
Dung lượng RAM32 GB
Tốc độ bus5600 MHz
Hỗ trợ RAM tối đa96 GB
Loại ổ cứngSSD
Dung lượng ổ cứng512GB
Kích thước16 inch
Độ phân giảiFull HD+ (1920 x 1200)
Công nghệ màn hìnhIPS LED-backlit TFT LCD Acer ComfyView NVIDIA Advanced Optimus
Bộ xử lýNvidia GeForce RTX 5050
Kiểu card đồ họaCard rời
Dung lượng VGA8 GB
Cổng giao tiếpJack tai nghe 3.5 mm 1 x USB-A (hỗ trợ USB 3.2 Gen 1) 1x Ethernet 2 x Thunderbolt 4 with USB Type - C (hỗ trợ DisplayPort 2.1) 2 x USB 3.2 gen 2 Type-A HDMI 2.1
Kết nối không dâyBluetooth 5.4 + LE Wi-Fi 6E (802.11ax)
Khe thẻ nhớMicro SD
WebcamFull HD Webcam
Đèn bàn phímĐèn chuyển màu RGB - 4 vùng
Dung lượng4 cell
Kích thước356.78 x 275.5 x 26.75 mm