Laptop ASUS ExpertBook P1 P1403CVA-i308256-63W - Intel core i3-1315U, Ram 8GB, SSD 256GB, Intel UHD Graphics, 14.0 inch
Giá từ: 10.500.000 đ
So sánh giáThông tin sản phẩmThông số kĩ thuật
Giá của 17 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
Thông tin sản phẩm
P1 P1403CVA-i308256-63W thiết kế mỏng nhẹ, bộ vi xử lý Intel Core i3 thế hệ 12, kết hợp cùng 8GB RAM và ổ cứng SSD 256GB sẽ là gợi ý hoàn hảo cho người làm việc văn phòng. Màn hình 14 inch Full HD mang đến hình ảnh sắc nét, hỗ trợ làm việc một cách hiệu quả. Nếu bạn đang tìm kiếm một chiếc bền bỉ, Asus ExpertBook P1 P1403CVA-i308256-63W chính là lựa chọn đảm bảo tốc độ xử lý nhanh chóng và khả năng đa nhiệm mượt mà.
Thông số kỹ thuật của Laptop Asus ExpertBook P1 P1403CVA - i308256 - 63W
Thông sốChi tiết
Bộ xử lýCPU Intel® Core™ i3-1315U (1.2 GHz - 4.5 GHz/ 12MB/ 6 nhân, 8 luồng)
Đồ họaOnboard Intel UHD Graphics
Màn hình14" ( 1920 x 1080 ) Full HD 16:9 , 60Hz , không cảm ứng , 300 nits , 45% NTSC , Màn hình chống lóa
Bộ nhớ 1 x 8GB DDR5 (Hỗ trợ tối đa 16GB)
Lưu trữ256GB SSD M.2 NVMe
Cổng I/O2 x USB Type C / DisplayPort / Power Delivery2 x USB 3.2Audio combo1 x HDMILAN 1 Gb/s
Âm thanhÂm thanh DiracLoa tích hợpMicrophone tích hợp
Bàn phím & TouchpadBàn phím Chiclet , không phím số , không đèn
CameraHD webcam
MạngWiFi 802.11ax (Wifi 6) , Bluetooth 5.3
Pin3 cell 63 Wh , Pin liền
NguồnType-C công suất 65W, đầu ra 20V DC, 3.25A, và đầu vào 100~240V AC 50/60Hz
Kích thước & Trọng lượng32.45 x 21.44 x 1.97 cm, 1.4 kg
Bảo mậtVân tay
KhácHệ điều hành Windows 11 Home
Laptop Asus ExpertBook P1 P1403CVA-i308256-63W thiết kế tối giản nhưng vẫn toát lên vẻ chuyên nghiệp
Với bộ vi xử lý Intel® Core™ i3-1315U với 6 nhân, 8 luồng, sản phẩm đảm bảo hiệu suất ổn định cho các tác vụ văn phòng, học tập và giải trí cơ bản. Xung nhịp tối đa lên đến 4.5 GHz và bộ nhớ đệm 12MB, CPU này giúp máy xử lý nhanh chóng các ứng dụng đa nhiệm, duyệt web mượt mà và chạy tốt các phần mềm văn phòng như Microsoft Office, Google Chrome hay Zoom. Bên cạnh đó, laptop có 8GB RAM DDR5 xử lý mượt mà các ứng dụng đa nhiệm, cải thiện tốc độ phản hồi và tối ưu hóa hiệu suất tổng thể.
Laptop Asus ExpertBook P1 P1403CVA-i308256-63W bộ vi xử lý Intel® Core™ i3-1315U với 6 nhân, 8 luồng
Màn hình 14 inch Full HD (1920 x 1080) với tần số quét 60Hz
Người dùng sẽ được trải nghiệm chất lượng hiển thị rõ nét và chi tiết với màn hình 14 inch Full HD (1920 x 1080) với tần số quét 60Hz. Công nghệ chống lóa (Anti-glare) giảm tình trạng phản chiếu, bảo vệ mắt khi làm việc trong môi trường có ánh sáng mạnh. Độ sáng 300 nits và dải màu 45% NTSC khả năng hiển thị tốt trong điều kiện sử dụng thông thường, phù hợp cho công việc văn phòng, học tập và giải trí. HD webcam hỗ trợ gọi video rõ nét, đáp ứng nhu cầu học tập và làm việc trực tuyến.
Laptop Asus ExpertBook P1 P1403CVA-i308256-63W màn hình 14 inch Full HD (1920 x 1080) với tần số quét 60Hz
Tích hợp chip đồ họa Intel® UHD Graphics
Laptop Asus ExpertBook P1 P1403CVA-i308256-63W chip đồ họa Intel® UHD Graphics
Laptop Asus ExpertBook P1 P1403CVA-i308256-63W ổ cứng 256GB SSD M.2 NVMe
Laptop Asus ExpertBook P1 P1403CVA-i308256-63W pin 3 cell 63Wh dạng pin liền
Laptop Asus ExpertBook P1 P1403CVA-i308256-63W dung lượng pin 3 cell 63Wh
Bàn phím Chiclet với hành trình phím tối ưu, mang đến trải nghiệm gõ phím êm ái
Các cổng kết nối hiện đại, giúp tối ưu khả năng kết nối tiện nghi cho người dùng
Laptop Asus ExpertBook P1 P1403CVA-i308256-63W các cổng kết nối tiện nghi
Laptop Asus ExpertBook P1 P1403CVA-i308256-63W nâng cấp linh hoạt, bảo mật tối ưu
Chọn mua Laptop Asus ExpertBook P1 P1403CVA-i308256-63W chính hãng, giá tốt tại Phong Vũ
Thông số kĩ thuật Laptop ASUS ExpertBook P1 P1403CVA-i308256-63W - Intel core i3-1315U, Ram 8GB, SSD 256GB, Intel UHD Graphics, 14.0 inch
Hãng sản xuấtASUS
Hệ điều hànhWindows 11 Home
Công nghệ CPUIntel core i3
Loại CPU1315U
Tốc độ CPU1.2 GHz
Tốc độ tối đa4.50 GHz
Dung lượng RAM8 GB
Loại ổ cứngSSD
Dung lượng ổ cứng256 GB
Kích thước14 inch
Độ phân giải1920 x 1080
Công nghệ màn hìnhAnti-glare, 300nits
Bộ xử lýIntel UHD Graphics
Kiểu card đồ họaCard tích hợp
Công nghệ âm thanhÂm thanh Dirac Loa tích hợp Microphone tích hợp
Cổng giao tiếp2x USB 3.2 Gen 1 Type-A 2x USB 3.2 Gen 2 Type-C support display / power delivery 1 x HDMI 1.4 1 x 3.5mm Combo Audio Jack
Kết nối không dâyWi-Fi 6(802.11ax) (Dual band) 2*2 Bluetooth 5.3
WebcamCamera HD 720p with privacy shutter
Tính năng khác Cảm biến vân tay tích hợp với chuột cảm ứng Khóa Kensington Nano Security Slot™(6x 2.5mm) Bảo mật và Bảo vệ mật khẩu người dùng HDD Bảo vệ BIOS bằng mật khẩu Thiết lập mật khẩu người dùng BIOS Hỗ trợ Absolute Persistence 2.0 (Computrace) Trusted Platform Module (TPM) 2.0 1 năm miễn phí McAfee
Dung lượng3 cell
Kích thước324.5 x 214.4 x 19.7 mm