Laptop Avita Liber V14 NS14A8VNR571-CGB - Intel Core i7-10510U, 8GB RAM, SSD 1TB, Intel UHD Graphics, 14 inch
Giá từ: 20.559.000 đ
So sánh giáThông tin sản phẩmThông số kĩ thuật
Giá của 9 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
Thông tin sản phẩm
Giới thiệu: Laptop AVITA LIBER V14M-UR NS14A8VNR571 Urban Ruby
Thiết kế lấy cảm hứng hậu hiện đại Dựa theo ý tưởng "Cải tiến không giới hạn", thiết kế của LIBER V được lấy cảm hứng sáng tạo từ kiến trúc hậu hiện đại La Muralla Roja ở Tây Ban Nha. LIBER V cài đặt webcam chất lượng cao ngoài màn hình với các đường kẻ hình học thon gọn, tạo nên sự hài hòa cho máy. Kết hợp với các lựa chọn màu sắc rực rỡ, thân máy mỏng hơn và dễ mở hơn, LIBER V mang đến một định nghĩa mới về thiết kế laptop. Trải nghiệm thị giác tuyệt vời Mỏng hơn nhưng tốt hơn. Dòng LIBER V siêu mỏng có gờ không viền 3,7mm, giảm khoảng 63% so với các máy tính xách tay dòng LIBER trước đó, tiến gần hơn một bước đến sự hoàn hảo với tỷ lệ màn hình lên đến 78,2%. Trang bị màn hình IPS full HD 16: 9 chống chói, hiển thị hình ảnh chi tiết rõ ràng với thời gian phản hồi ổn định dưới nhiều điều kiện ánh sáng xung quanh, dù trong nhà hay ngoài trời, cho phép bạn tận hưởng LIBER V tối đa với góc nhìn siêu rộng 178 độ. Cho dù bạn đang học tập, làm việc hay chỉ đơn giản là giải trí, LIBER V mang đến cho bạn trải nghiệm xem đặc sắc mà bạn chưa từng thấy.
Di động tiện dụng LIBER V được thiết kế tinh vi bằng cách thu gọn màn hình 14 inchthành 13,3 inch với trọng lượng chỉ từ 1,28kg, nhỏ hơn 14% so vớicác mẫu trước đó, đồng thời cân bằng tốt độ nhẹ và độ bền, manglại cho bạn trải nghiệm tiện lợi. LIBER V tích hợp nhận dạng vântay Windows Hello, giúp tăng cường riêng tư. LIBER V là mộtngười bạn đồng hành lý tưởng cùng bạn trong những chuyếndu lịch hay công tác.
Hiệu suất và Hiệu năng Phi thường LIBER V không chỉ độc đáo về ngoại hình mà còn có hiệu suất vượttrội. Kết hợp với bộ vi xử lý Intel® Core™ i5-10210U / i7-10510Uthế hệ thứ 10 mới, RAM 8GB và bộ nhớ lưu trữ lớn lên tới 1TBSSD, LIBER V có thể xử lý và truy cập tệp nhanh chóng, cho phépbạn làm việc dễ dàng, ngay cả với công việc phức tạp. Bàn phím kích thước đầy đủ có đèn nền của LIBER V với chu kỳphím 1,5mm và độ cao bàn phím 19mm mang lại trải nghiệm xử lývăn bản tuyệt vời. Cùng với bàn di chuột cực lớn của AVITA, hỗtrợ hoàn hảo việc sử dụng 4 ngón tay, tạo thêm không gian hơn đểđiều khiển. Thời lượng pin của LIBER V kéo dài đến 10 giờ,đồng thời máy được trang bị các cổng khác nhau tương thíchvới các thiết bị ngoại vi khác giúp bạn có thể đồng thời sạc,truyền dữ liệu, hiển thị và kết nối với nhiều thiết bịkhác nhau để đáp ứng các nhu cầu khác nhau.
Thông số kĩ thuật Laptop Avita Liber V14 NS14A8VNR571-CGB - Intel Core i7-10510U, 8GB RAM, SSD 1TB, Intel UHD Graphics, 14 inch
Hãng sản xuấtAvita
Hệ điều hànhWindows 11 Home
Công nghệ CPUIntel Core i7
Loại CPU10510U
Tốc độ CPU1.8 GHz
Tốc độ tối đa4.9 GHz
Dung lượng RAM8 GB
Kích thước14 inch
Công nghệ màn hìnhTấm nền IPS, Chống chói Anti-Glare
Bộ xử lýIntel UHD Graphics
Kiểu card đồ họaCard tích hợp
Cổng giao tiếp2 x USB 3.0, 1 x USB 3.0 Type-C, 1 x Micro HDMI Type D
Kết nối không dâyWifi 802.11ac, Bluetooth 4.2
Webcam1MP
Đèn bàn phím
Tính năng khácBảo mật vân tay
Kích thước318 x 218 x 15.9 mm