TIN TỨC LIÊN QUAN
TOP 12 mẫu laptop giá 10 triệu có pin trâu tốt nhất
Bạn băn khoăn không biết liệu có cần một số tiền lớn để sở hữu chiếc máy tính xách tay cấu hình mạnh hay không? Dưới đây là một số lựa chọn dành cho bạn.

XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
| Hãng sản xuất | HP |
|---|---|
| Hệ điều hành | FreeDOS |
| Chất liệu vỏ | Kim loại |
| Công nghệ CPU | Intel Core i3 |
| Loại CPU | 5005U |
| Tốc độ CPU | 2.0 GHz |
| Loại RAM | DDR3L |
| Dung lượng RAM | 4 GB |
| Tốc độ bus | 1600 MHz |
| Loại ổ cứng | HDD |
| Dung lượng ổ cứng | 500GB |
| Kích thước | 14 inch |
| Độ phân giải | 1366 x 768 |
| Công nghệ màn hình | LED HD |
| Bộ xử lý | Intel HD Graphics 5500 |
| Kiểu card đồ họa | Card tích hợp |
| Công nghệ âm thanh | High Definition Audio |
| Cổng giao tiếp | USB 3.0, HDMI |
| Kết nối không dây | Bluetooth 4.0 |
| Khe thẻ nhớ | SD |
| Webcam | Có |
| Đèn bàn phím | Không |
| Tính năng khác | Không |
| Loại Pin | Pin rời |
| Dung lượng | 4 cell |
| Kích thước | 345.4 x 241.5 x 23.9 mm |
| Trọng lượng | 1.94 kg |
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
TIN TỨC LIÊN QUAN
TIN TỨC MỚI NHẤT