TIN TỨC LIÊN QUAN

XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Laptop HP 14S-CF2045TU 1X0J0PA - Laptop giá rẻ mỏng nhẹ Bạn là học sinh – sinh viên hoặc dân văn phòng đang tìm kiếm mẫu laptop nhỏ gọn cùng thiết kế sang trọng để phục vụ những nhu cầu cơ bản như xem phim, lướt web. Vậy mẫu laptop giá rẻ HP 14S-CF2045TU 1X0J0PA sẽ là một lựa chọn đáng để tham khảo.
Màn hình kích thước 14 inch, màu sắc sang trọng Laptop HP 14S-CF2045TU 1X0J0PA sở hữu màn hình 14 inch nhỏ gọn. Kết hợp với khung viền 2 bên mỏng, tổng thể laptop HP Pavilion vẫn màn lại khung hình liền mạch.

Laptop với thiết kế bàn phím đồng màu tạo nên vẻ sang trọng. Bàn phím trên HP 14S-CF2045TU 1X0J0PA là bàn phím rút gọn nhưng vẫn được trang bị đầy đủ các phím chức năng cần thiết. Trọng lượng máy cũng khá nhẹ khi chưa đến 1.5kg nhờ đó dễ dàng mang theo bất cứ nơi đâu. Cấu hình ổn định với chip Pentium N5030, RAM 4GB Laptop HP 14S-CF2045TU 1X0J0PA sở hữu cấu hình ổn định so với các sản phẩm trong tầm giá. Máy được trang bị con chip Pentium N5030 cùng dung lượng RAM 4GB. Với cấu hình này, máy đáp ứng tốt những nhu cầu sử dụng cơ bản của người dùng.

Về dung lượng lưu trữ, máy được trang bị ổ cứng SSD 256Gb PCIe. Ổ cứng NVMe giúp các thao tác trên máy nhanh và mượt hơn. HP 14S-CF2045TU 1X0J0PA còn được trang bị viên pin 3 cell mang lại thời gian sử dụng lâu dài.
| Hãng sản xuất | HP |
|---|---|
| Hệ điều hành | Windows 10 Home |
| Công nghệ CPU | Intel Pentium |
| Loại CPU | N5030 |
| Tốc độ CPU | 1.1 GHz |
| Tốc độ tối đa | 3.1 GHz |
| Loại RAM | DDR4 |
| Dung lượng RAM | 4 GB |
| Tốc độ bus | 2400 MHz |
| Loại ổ cứng | SSD |
| Dung lượng ổ cứng | 256GB |
| Kích thước | 14 inch |
| Độ phân giải | HD (1366 x 768) |
| Bộ xử lý | Intel UHD Graphics |
| Kiểu card đồ họa | Card tích hợp |
| Cổng giao tiếp | HDMI, USB 3.1 |
| Kết nối không dây | Bluetooth |
| Khe thẻ nhớ | SD, SDXC, SDHC |
| Webcam | Có |
| Đèn bàn phím | Không |
| Tính năng khác | Không |
| Dung lượng | 3 cell |
| Kích thước | 324 x 225.9 x 19.9 mm |
| Trọng lượng | 1.43 kg |
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
TIN TỨC LIÊN QUAN
TIN TỨC MỚI NHẤT