TIN TỨC LIÊN QUAN

XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
sử dụng CPU Intel Core i5-1235U giúp chạy các ứng dụng office, lướt web nhanh, xem phim, nghe nhạc... cực nhanh.

hỗ trợ RAM 8GB DDR4 3200MH giúp chạy mượt mà hơn, di chuyển nhanh nhạy giữa các ứng dụng, không bị giật lag hay đứng màn hình.
HP sử dụng loại ổ cứng SSD 256GB PCIe NVMe giúp người dùng thoải mái lưu trữ các tài liệu văn phòng, học tập, đảm bảo tốc độ khởi động máy và truy xuất dữ liệu nhanh.

Laptop sở hữu màu bạc sang trọng với lớp vỏ nhựa chắc chắn, trọng lượng nhẹ chỉ 1.46kg cùng độ dày 17.9mm sẽ thuận tiện cho việc di chuyển máy khi đi làm việc, học tập.

Máy tính xách tay HP được hỗ trợ nhiều cổng kết nối như cổng USB Type-A, cổng HDMI, USB Type-C giúp cho việc kết nối laptop với các thiết bị ngoại vi được dễ dàng, thuận tiện.
Màn hình Laptop có kích thước 14 inch với độ phân giải màn hình rõ nét HD (1366 x 768) cho các hình ảnh hiển thị được rõ ràng, chi tiết và màu sắc hiển thị chuẩn xác.
Công nghệ màn hình LED với độ sáng cao mang đến khung hình rực rỡ, sắc nét.
Lưu ý: Hình ảnh sản phẩm chỉ có tính chất minh họa, chi tiết sản phẩm, màu sắc có thể thay đổi tùy theo sản phẩm thực tế.
| Hãng sản xuất | HP |
|---|---|
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Công nghệ CPU | Intel Core i5 |
| Loại CPU | 1235U |
| Tốc độ CPU | 3.3 GHz |
| Tốc độ tối đa | 4.4 GHz |
| Loại RAM | DDR4 |
| Dung lượng RAM | 8 GB |
| Tốc độ bus | 3200 MHz |
| Loại ổ cứng | SSD |
| Dung lượng ổ cứng | 256GB |
| Kích thước | 14 inch |
| Độ phân giải | HD (1366 x 768) |
| Bộ xử lý | Intel Iris Xe Graphics |
| Kiểu card đồ họa | Card tích hợp |
| Cổng giao tiếp | 1 x USB Type-C, 2 x USB Type-A, 1 x HDMI 1.4b |
| Kết nối không dây | Wifi 802.11ac, Bluetooth 5.0 |
| Khe thẻ nhớ | Micro SD |
| Webcam | HD Webcam |
| Dung lượng | 3 cell |
| Kích thước | 324 x 225 x 17.9 mm |
| Trọng lượng | 1.46 kg |
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
TIN TỨC LIÊN QUAN
TIN TỨC MỚI NHẤT