TIN TỨC LIÊN QUAN

XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Thiết kế đẹp mắt, mỏng nhẹ với hệ thống cổng kết nối đầy đủ, tiện dụng
Laptop HP 15-DW1001WN 4J238UA được đơn giản hóa thiết kế so với thế hệ tiền nhiệm, nhằm mang đến một vẻ ngoài thanh lịch và hiện đại hơn.
Ngoài ra, trọng lượng của máy cũng được cải thiện đáng kể, bởi các cổng kết nối đã được sắp xếp hợp lý những tổng thể vẫn cực kỳ nhỏ gọn cùng các đường nét bo cong nhẹ, để bạn tiện lợi hơn trong việc mang theo bên mình để đi học, đi làm hay đi công tác.
Với độ mỏng nhẹ đó nhưng laptop HP 15-DW1001WN 4J238UA vẫn được trang bị đầy đủ các cổng kết nối từ chuyên dụng đến hiện đại, cho bạn dễ dàng kết nối với các thiết bị ngoại vi và mở rộng nhu cầu công việc của mình.

Hiệu năng mạnh mẽ ổn định, màn hình FHD rõ nét
Laptop HP 15-DW1001WN 4J238UA tự tin giúp bạn xử lý nhanh chóng mọi công việc hằng ngày với hiệu suất tối ưu của bộ vi xử lý mạnh mẽ, cùng dung lượng bộ nhớ cao, giúp tốc độ khởi động và truyền tải dữ liệu dường như không độ trễ.
Bên cạnh đó, HP còn trang bị cho thiết kế của mình một màn hình hiển thị lớn, rõ nét với độ phân giải FHD cho màu sắc và hình ảnh chân thực đến từng chi tiết.
| Hãng sản xuất | HP |
|---|---|
| Hệ điều hành | Windows 10 Home |
| Chất liệu vỏ | Nhựa |
| Công nghệ CPU | Intel Celeron |
| Loại CPU | 4020N |
| Tốc độ CPU | 1.1 GHz |
| Tốc độ tối đa | 2.8 GHz |
| Loại RAM | DDR4 |
| Dung lượng RAM | 4 GB |
| Tốc độ bus | 2400 MHz |
| Loại ổ cứng | SSD |
| Dung lượng ổ cứng | 128GB |
| Kích thước | 15.6 inch |
| Độ phân giải | Full HD (1920×1080) |
| Công nghệ màn hình | Tấm nền IPS |
| Bộ xử lý | Intel UHD Graphics 600 |
| Kiểu card đồ họa | Card tích hợp |
| Công nghệ âm thanh | Dual speakers |
| Cổng giao tiếp | 2 x USB 3.1, 1x LAN (RJ45), 1 x USB 2.0, 1 x USB Type-C |
| Kết nối không dây | Bluetooth 4.2, Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac |
| Khe thẻ nhớ | SD, SDXC, SDHC |
| Webcam | Có |
| Dung lượng | 3 cell |
| Kích thước | 358.5 x 242 x 19.9 mm |
| Trọng lượng | 1.78 kg |
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
TIN TỨC LIÊN QUAN
TIN TỨC MỚI NHẤT