TIN TỨC LIÊN QUAN

XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Laptop HP 340s G7 2G5B7PA có thiết kế trang nhã sang trọng khi được phủ một lớp màu bạc bóng bẩy, những đường nét tinh tế cao cấp đảm bảo tính thẩm mỹ cao. Với trọng lượng chỉ 1.47kg có thể dễ dàng để trong ba lô hay túi xách của bạn để mang theo khắp nơi.

Sở hữu hiệu năng tuyệt vời, cho khả năng xử lý đa nhiệm và các ứng dụng mượt mà với bộ vi xử lý Intel® Core™ i5 thế hệ thứ 10 cùng bộ nhớ 8GB DDR4-2666Mhz, ổ cứng 512GB PCIe® NVMe™ SSD. Với cấu hình này, bạn có thể chỉnh sửa ảnh, video, chạy các chương trình đồ họa và chơi những tựa game nhẹ nhàng yêu thích.

Được trang bị màn hình 14 inch cùng độ phân giải HD và viền siêu mỏng cho tỉ lệ màn hình chiếm tới 81% diện tích thân máy, cho hình ảnh hiển thị mượt mà, sắc nét. Laptop HP 340s G7 2G5B7PA có 2 cổng USB 3.1 Gen 1; HDMI; jack tai nghe 3.5mm và đặc biệt là cổng USB Type-C 3.1 Gen 1, cho tốc độ truyền dữ liệu nhanh vượt trội.

Ngoài ra, bạn còn có thể dễ dàng đăng nhập vào máy tính bằng chính vân tay của bạn với tính năng bảo mật vân tay tích hợp sẵn. Vừa nhanh chóng, vừa đảm bảo khả năng bảo mật tốt hơn.
| Hãng sản xuất | HP |
|---|---|
| Hệ điều hành | FreeDOS |
| Công nghệ CPU | Intel Core i5 |
| Loại CPU | 1035G1 |
| Tốc độ CPU | 1 GHz |
| Tốc độ tối đa | 3.6 GHz |
| Loại RAM | DDR4 |
| Dung lượng RAM | 8 GB |
| Tốc độ bus | 3200 MHz |
| Loại ổ cứng | SSD |
| Dung lượng ổ cứng | 512GB |
| Kích thước | 14 inch |
| Độ phân giải | Full HD (1920×1080) |
| Bộ xử lý | Intel UHD Graphics |
| Kiểu card đồ họa | Card tích hợp |
| Công nghệ âm thanh | Realtek High Definition Audio |
| Cổng giao tiếp | 1 x USB 3.1 Gen 1 Type-C ; 2 x USB 3.1 Gen 1 Type-A ; 1 x HDMI ; 1 x Headphone/Microphone combo jack |
| Kết nối không dây | Bluetooth 5.0, 802.11 ax |
| Khe thẻ nhớ | SD-card |
| Webcam | Có |
| Đèn bàn phím | Không |
| Tính năng khác | Bảo mật vân tay |
| Dung lượng | 3 cell |
| Kích thước | 324 x 225 x 17.9 mm |
| Trọng lượng | 1.351 kg |
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
TIN TỨC LIÊN QUAN
TIN TỨC MỚI NHẤT