TIN TỨC LIÊN QUAN
Laptop Lenovo của nước nào? Có tốt không?
Laptop Lenovo của nước nào là băn khoăn của nhiều người khi tìm hiểu về các sản phẩm của hãng. Nếu bạn cũng có chung thắc mắc, hãy tham khảo ngay bài viết này.

XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
| Hãng sản xuất | Lenovo |
|---|---|
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Chất liệu vỏ | Vỏ nhựa |
| Công nghệ CPU | AMD Ryzen 5 |
| Loại CPU | 7235HS |
| Tốc độ CPU | 3.2 GHz |
| Tốc độ tối đa | 4.2 GHz |
| Loại RAM | DDR5 |
| Dung lượng RAM | 16 GB |
| Tốc độ bus | 4800 MHz |
| Hỗ trợ RAM tối đa | 32 GB |
| Loại ổ cứng | SSD |
| Dung lượng ổ cứng | 512GB |
| Kích thước | 15.6 inch |
| Độ phân giải | Full HD (1920 x 1080) |
| Công nghệ màn hình | IPS G-Sync Chống chói Anti Glare 300 nits |
| Bộ xử lý | Nvidia GeForce RTX 3050 |
| Kiểu card đồ họa | Card rời |
| Dung lượng VGA | 6 GB |
| Công nghệ âm thanh | Nahimic Audio |
| Cổng giao tiếp | Jack tai nghe 3.5 mm 3x Type-A USB 3.2 Gen 1 LAN (RJ45) 1 x USB-C 3.2 Gen 2 (hỗ trợ truyền dữ liệu, Power Delivery 140W và DisplayPort 1.4) HDMI 2.1 |
| Kết nối không dây | Bluetooth 5.2 Wi-Fi 6 (802.11ax) |
| Webcam | HD Webcam |
| Đèn bàn phím | Đơn sắc - Màu trắng |
| Tính năng khác | Công tắc khoá camera |
| Dung lượng | 4 cell |
| Kích thước | 359.86 x 258.7 x 23.9 mm |
| Trọng lượng | 2.38 kg |
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
TIN TỨC LIÊN QUAN
TIN TỨC MỚI NHẤT