TIN TỨC LIÊN QUAN
Laptop Lenovo của nước nào? Có tốt không?
Laptop Lenovo của nước nào là băn khoăn của nhiều người khi tìm hiểu về các sản phẩm của hãng. Nếu bạn cũng có chung thắc mắc, hãy tham khảo ngay bài viết này.

XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
| Hãng sản xuất | Lenovo |
|---|---|
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Công nghệ CPU | Intel Core i5 |
| Loại CPU | 12450HX |
| Tốc độ tối đa | 4.4 GHz |
| Loại RAM | DDR5 |
| Dung lượng RAM | 12 GB |
| Tốc độ bus | 4800 MHz |
| Hỗ trợ RAM tối đa | 32 GB |
| Loại ổ cứng | SSD |
| Dung lượng ổ cứng | 512GB |
| Kích thước | 15.6 inch |
| Độ phân giải | Full HD (1920 x 1080) |
| Công nghệ màn hình | IPS 300nits Anti-glare, 100% sRGB, 144Hz, G-SYNC |
| Bộ xử lý | Nvidia GeForce RTX 4050 |
| Kiểu card đồ họa | Card rời |
| Dung lượng VGA | 6 GB |
| Công nghệ âm thanh | Stereo speakers, Nahimic Audio |
| Cổng giao tiếp | 1x USB-C 3x USB-A 1x HDMI 2.1 1x Ethernet (RJ-45) 1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) 1x Power connector |
| Kết nối không dây | Wi-Fi 6, Bluetooth 5.2 |
| Webcam | Full HD Webcam |
| Đèn bàn phím | Có |
| Loại Pin | Pin liền |
| Dung lượng | 3 cell |
| Kích thước | 359.86 x 258.7 x 21.9-23.9 mm |
| Trọng lượng | 2.38 kg |
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
TIN TỨC LIÊN QUAN
TIN TỨC MỚI NHẤT