TIN TỨC LIÊN QUAN

XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Nhận xét và Đánh giá
0/5
Tất cả 5 4 3 2 1
0/5
5
0 đánh giá
4
0 đánh giá
3
0 đánh giá
2
0 đánh giá
1
0 đánh giá
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm Viết nhận xét của bạn
Gửi ảnh Quy định đăng bình luận
Gửi bình luận
Nhập thông tin
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
|---|---|
| Loại CPU | 13620H |
| Tốc độ CPU | 2.4 GHz |
| Tốc độ tối đa | 4.9 GHz |
| Loại RAM | DDR5 |
| Dung lượng RAM | 16 GB |
| Công nghệ màn hình | Tấm nền IPS, Chống chói Anti-Glare |
| Bộ xử lý | Nvidia GeForce RTX 4050 |
| Dung lượng VGA | 6 GB |
| Công nghệ âm thanh | Nahimic Gaming Audio |
| Cổng giao tiếp | 1 x USB 3.2 Gen 1, 2 x USB 3.2 Gen 2, 1 x HDMI |
| Kết nối không dây | Wifi 802.11ax, Bluetooth 5.1 |
| Webcam | Full HD Webcam |
| Đèn bàn phím | Có |
| Dung lượng | 4 cell |
| Kích thước | 359.6 x 264.8 x 22.1 mm |
| Trọng lượng | 2.4 kg |
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
TIN TỨC LIÊN QUAN
TIN TỨC MỚI NHẤT