Laptop LG Gram 2022 14ZD90Q-G.AX52A5 - Intel core i5, 8GB RAM, SSD 256GB, Intel Iris Xe Graphics, 14 inch
Giá từ: 18.579.000 đ
So sánh giáThông tin sản phẩmThông số kĩ thuật
Giá của 11 nơi bán
Thông tin sản phẩm
Thiết kế cao cấp, thời trang của LG GRAM 2022
LG GRAM 2022
Trọng lượng của áy vẫn thuộc dạng nhẹ nhất hiện nay, lần lượt là 999g với model 14 inch, 1199g với bản 16 inch và bản 17 inch là 1190.
Trên cả 3 model đều có đầy đủ lượng cổng kết nối cần thiết, gồm 2 cổng USB-A 3.2, 2 cổng USB-C Gen3 (hỗ trợ Thunderbolt 4, DisplayPort và cấp nguồn cho máy), HDMI, jack 3.5 mm, jack nguồn, khe cắm thẻ microSD, khoá laptop.
Chất lượng màn hình của LG GRAM 2022
LG GRAM 2022 sử dụng màn hình IPS với 3 độ phân giải khác nhau: 1920 x 1200 pixel (14 inch), 2560 x 1600 pixel (16 inch) và 2560 x 1600 (17 inch). Tỷ lệ màn hình chung là 16:10 cho nổi dung hiển thị được rộng hơn.
LG GRAM 2022
Cấu hình và hiệu suất của LG GRAM 2022
Thời lượng pin
Thông số kĩ thuật Laptop LG Gram 2022 14ZD90Q-G.AX52A5 - Intel core i5, 8GB RAM, SSD 256GB, Intel Iris Xe Graphics, 14 inch
Hãng sản xuấtLG
Loại CPU1240P
Tốc độ CPU1.7 GHz
Tốc độ tối đa4.4 GHz
Loại RAMLPDDR5
Dung lượng RAM8 GB
Tốc độ bus5200 MHz
Loại ổ cứngSSD
Dung lượng ổ cứng256GB
Kích thước14 inch
Độ phân giảiWUXGA (1920 x 1200)
Công nghệ màn hìnhTấm nền IPS, Chống chói Anti-Glare
Bộ xử lýIntel Iris Xe Graphics
Kiểu card đồ họaCard tích hợp
Công nghệ âm thanhDTS:X Ultra
Cổng giao tiếp2x Thunderbolt 4, 2x USB 3.2 Gen2, 1x HDMI
Kết nối không dâyWifi 802.11ax, Bluetooth v5.1
Khe thẻ nhớUFS, Micro SD
WebcamIR Webcam
Đèn bàn phím
Kích thước312 x 213.9 x 16.8 mm