
17 người đang xem
Máy hút mùi Grasso GS-90IS
Giá từ: 0 đ
Giá của 0 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Thông số kĩ thuật Máy hút mùi Grasso GS-90IS
| Hãng sản xuất | Grasso |
|---|---|
| Loại máy | Máy hút mùi độc lập |
| Công suất hoạt động | 270 W |
| Công suất hút | 1000 m3/h |
| Độ ồn tối đa | 48 dB |
| Tốc độ hút | 3 tốc độ |
| Chế độ hút | Hút đẩy ra ngoài qua ống thoát hoặc than hoạt tính |
| Chất liệu máy | Inox + Kính |
| Bảng điều khiển | Nút nhấn |
| Chất liệu lưới lọc | Nhôm |
| Kích thước ống xả khói | 15 cm |
| Bộ lọc mỡ | Lưới lọc hợp kim 5 lớp |
| Kích thước | 1000 x 900 x 600 mm |
SẢN PHẨM LIÊN QUAN