Máy hút mùi Grob GH-KS1900
Giá từ: 3.245.000 đ
So sánh giáThông tin sản phẩm
Giá của 6 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Máy hút mùi Arber AB-900RB
So sánh giá
Máy hút mùi Arber AB-900RB
Giá từ 3.397.000 đ
19nơi bán
Máy hút mùi Binova BI-1800SH-70
So sánh giá
25nơi bán
Máy hút mùi Fandi FD-3388B1-90
Máy hút mùi Fandi FD-3388B1-90
13nơi bán
Máy hút mùi Spelier SP-655 GS
Máy hút mùi Spelier SP-655 GS
38nơi bán
Máy hút mùi Malloca MC-9064 NEW
26nơi bán
Máy hút mùi Canzy CZ-M6890
Máy hút mùi Canzy CZ-M6890
38nơi bán
Máy hút mùi Fandi FD-BQ70
Máy hút mùi Fandi FD-BQ70
29nơi bán
Máy hút mùi Kocher K-8390XS
Máy hút mùi Kocher K-8390XS
47nơi bán
Thông tin sản phẩm
Thiết kế sang trọng
Máy hút mùi Grob GH-KS1900 sử dụng bảng điều khiển phím bấm điện tử 2 tốc độ hút
Công suất hút khỏe, động cơ turbin đôi
Máy hút mùi  được trang bị động cơ tua bin đôi nhằm tạo ra một công suất hút lớn nhất. Công suất động cơ 200W, công suất hút cực mạnh 900m3/h giúp hút hết các mùi thức ăn làm sạch không khí mang lại cho căn bếp luôn thông thoáng.
Máy hút mùi Grob GH-KS1900 - Công suất hút khỏe, động cơ turbin đôi
Khử mùi bằng than hoạt tính và ống thoát ra ngoài D150
Máy hút mùi Grob GH-KS1900 - Khử mùi bằng than hoạt tính và ống thoát ra ngoài D150
Tiết kiệm điện năng và độ ồn không lớn
Một số lưu ý khi sử dụng
Để nâng cao hiệu suất hút của máy hút mùi khi sử dụng bạn cần lưu ý những điều sau đây:
Luôn lau chùi máy bằng giẻ mềm, có chất tẩy rửa.
Không sử dụng máy khi nguồn điện chập chờn.
Để tránh gây hạn đến động cơ bên trong máy bạn không nên để nước hoặc vật cứng lọt vào trong máy.
Thông số kỹ thuật
Tính năng sản phẩm
  • Hút xả tuần hoàn bằng đường ống thoát
  • Than hoạt tính khử mùi
  • Kiểu dáng tum kính
  • Chất liệu Inox cao cấp
  • Điều khiển phím bấm 2 cấp độ
  • Lưới lọc mỡ bằng nhôm 5 lớp
Thông số kỹ thuật
  • Động cơ tuabin đôi lõi đồng: 200W
  • Công suất hút: 900m3/h
  • Đèn Led 2 x 1.5W tiết kiệm điện năng
  • Ống thoát 150mm
  • Độ ồn: <58Db
  • Kích thước: 900mm