Thiết kế sang trọng và độc đáo Tivi có thiết kế độc đáo với khung viền được chế tạo từ nhôm cao cấp nên mang đến sự sang trọng cho ngôi nhà bạn. | Màn hình 50 inch hiển thị Full HD Tivi sở hữu cho mình màn hình có kích thước lên đến 50 inch, cho hiển thị hình ảnh Full HD vô cùng ấn tượng, góp phần nâng cao chất lượng giải trí cho gia đình bạn. | Màn hình IPS LED khử nhiễu hạt tối ưu Màn hình của tivi LED Panasonic được phần mềm tấm đèn nền LED IPS cho hiển thị hình ảnh siêu sáng với góc nhìn rộng lên đến 178 độ. Bên cạnh đó, tivi còn được phần mềm thêm công nghệ khử nhiễu đa lớp của Panasonic nên cho chất lượng hình ảnh vô cùng hoàn hảo. |
Swipe & Share chia sẻ tiện nhanh và thuận tiện Chức năng này cho phép tivi có thể ghép nối với các thiết bị ngoại vi như máy tính bảng hoặc điện thoại và chia sẻ những nội dung liên quan như video hay hình ảnh. Các thao tác vuốt 1 ngón tay và 2 ngón tay được tivi hiểu như lệnh chia sẻ và lưu trữ. Xem thêm về cách sử dụng Swipe & Share | V- Audio âm thanh sống động cho cuộc sống hiện đại Tivi có hệ thống kênh âm thanh với tổng công suất lên đến 20W, phần mềm công nghệ V- Audio (âm thanh vòm sân khấu) nên góp phần mang đến những âm thanh vô cùng sống động cho cả phim ảnh và thể thao xung nhịp cao. | My Home Screen- cá nhân hóa mọi thứ Chức năng “my Home Screen” cho phép chúng ta có thể cá nhân hóa (sắp xếp lại vị trí) mọi thứ hiển thị trên màn hình để nội dung truy cập có thể trở nên nhanh chóng và đơn giản hơn. |
Remote Sharing- chia sẻ không dây từ xa Với chức năng này, smart tivi Panasonic cho phép bạn ghép nối với chiếc smartphone hoặc tablet sau đó chúng ta có thể nhắn tin hoặc viết ghi chú ngay trên tivi mặc dù bạn không có mặt tại nhà. | Chia sẻ Mirroring tiện ích Tivi hỗ trợ chia sẻ hình ảnh Mirroring nên mang lại cho người sử dụng nhiều sự tiện lợi. Chỉ một thao tác ghép nối đơn giản là bạn đã có thể ghép nối chiếc smartphone và chiếc tivi led Panasonic 50 inch thông qua internet, thì tất cả nội dung trên màn hình của máy đã được hiển thị qua tivi cho phép chúng ta có thể giải trí tốt hơn.. | Truy cập internet nhanh chóng Tivi hỗ trợ kết nối Wifi và cả LAN nhanh chóng, nên giúp người sử dụng dễ dàng truy cập vào internet đọc báo, xem phim hay chơi game vô cùng thú vị. |

23 người đang xem
Tivi LED Panasonic 50 inch FullHD TH-50AS620V (TH50AS620V)
Giá từ: 0 đ
Giá của 0 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Thông tin sản phẩm

Thông số kĩ thuật Tivi LED Panasonic 50 inch FullHD TH-50AS620V (TH50AS620V)
| Hãng sản xuất | Panasonic |
|---|---|
| Loại tivi | Tivi LED |
| Kích thước màn hình | 50 inch |
| Độ phân giải | Full HD (1920 x 1080) pixels |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Năm ra mắt | 2014 |
| Kết nối internet | Cổng LAN, Wifi |
| Cổng HDMI | 2 cổng |
| USB | 2 cổng |
| Cổng xuất âm thanh | Cổng Optical |
| Hệ điều hành, giao diện | My Home Screen |
| Ứng dụng có sẵn | YouTube, Trình duyệt web |
| Tích hợp đầu thu kỹ thuật số | DVB-T2 |
| Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảng | Chiếu màn hình Screen Mirroring |
| Remote thông minh | Có |
| Tính năng khác | Hẹn giờ tắt máy, xem phim qua USB |
| Công nghệ hình ảnh | IPS LED (Super Bright Panel) |
| Tần số quét thực | 100Hz |
| Tổng công suất loa | 20W |
| Kích thước có chân, đặt bàn | 113 x 70.2 x 26 cm |
| Trọng lượng có chân | 15 kg |
| Kích thước không chân, treo tường | 113 x 65.8 x 6 cm |
| Trọng lượng không có chân | 14 kg |
| Công suất | 82 W |
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
TIN TỨC LIÊN QUAN
Đánh giá tivi LED Panasonic TH-50AS620V, nâng tầm không gian giải trí
Tivi LED Panasonic TH-50AS620V sở hữu kích thước màn hình khá lớn cùng những công nghệ, tính năng ưu việt, đáp ứng hoàn hảo nhu cầu giải trí đa dạng của người tiêu dùng.
Tổng hợp khuyến mại tivi hấp dẫn nhất tháng 10/2018
Tầm giá dưới 5 triệu đồng chọn mua tivi LED nào cho chất lượng tốt nhất hiện nay ?
Đánh giá tivi LED Panasonic TH-50C300V, mẫu tivi của mọi gia đình
Đánh giá tivi LED Panasonic TH-L32EM5V - Thiết kế thời trang sang trọng
Đánh giá tivi LED Samsung UA37D5000 – đáp ứng tối ưu nhu cầu giải trí
Đánh giá tivi LED Panasonic THL42E6V - trải nghiệm những khung hình tuyệt đỉnh
Đánh giá tivi LED 3D Panasonic TH-L42ET5V - 42 inch, cảm nhận sự khác biệt
TIN TỨC MỚI NHẤT
Loạt tivi LG 55 inch giá rẻ chỉ từ 5 triệu đồng đáng mua năm 2026
Với những khách hàng đang tìm kiếm một chiếc tivi chất lượng cho nhu cầu sử dụng tại gia đình, loạt tivi 55 inch giá rẻ dưới đây sẽ là lựa chọn rất đáng cân nhắc trong năm 2026, đặc biệt trước thềm World Cup 2026.
Tivi Samsung QLED 55 inch QA55Q8F5 giảm sốc chục triệu đồng, "hàng ngon" cho khách Việt
Smart tivi Toshiba 40V37SP giá chỉ 5 triệu đồng, gây sốc với màn hình QLED và Game Mode
Loạt tivi Toshiba 75 inch chất lượng tốt, bền bỉ đáng mua năm 2026
Google tivi Sony K-55S30 55 inch giảm giá sâu năm 2026, có còn đáng mua?
Loạt tivi TCL 55 inch đời 2026 vừa ra mắt đáng mua: Giá từ 8,9 triệu, có Mini LED
Loạt tivi Toshiba 65 inch bền "nồi đồng cối đá" đáng mua trước thềm World Cup 2026
Google tivi Mini LED Xiaomi L75MC-SSEA sáng 1200 nit, giá từ 17,9 triệu đồng
Remote Sharing- chia sẻ không dây từ xa Với chức năng này, smart tivi Panasonic cho phép bạn ghép nối với chiếc smartphone hoặc tablet sau đó chúng ta có thể nhắn tin hoặc viết ghi chú ngay trên tivi mặc dù bạn không có mặt tại nhà.