Smart Tivi Mini LED Toshiba AI 4K 75 inch 75Z670SP
Giá từ: 30.990.000 đ
So sánh giáThông số kĩ thuật
Giá của 4 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Smart Tivi QLED Toshiba 4K 85 inch 85M450NP
So sánh giá
Giá từ 31.350.000 đ
51nơi bán
Thông số kĩ thuật Smart Tivi Mini LED Toshiba AI 4K 75 inch 75Z670SP
Hãng sản xuấtToshiba
Loại tiviSmart Tivi Mini LED
Kích thước màn hình75 inch
Độ phân giải4K (Ultra HD) pixels
Loại màn hìnhĐèn nền: Mini LED, Tấm nền: VA LCD
Xuất xứViệt Nam
Năm ra mắt2026
BluetoothBluetooth 5.3
Kết nối internetCổng LAN, Wifi
Cổng HDMI4 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC), 1 cổng Composite
USB2 cổng USB A
Cổng xuất âm thanh1 cổng 3.5 mm, 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC)
Hệ điều hành, giao diệnVIDAA U9
Ứng dụng có sẵnYouTube Netflix FPT Play TV 360 VieON K+
Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảngAirPlay 2 DLNA Miracast Content Sharing
Remote thông minhRemote tích hợp micro tìm kiếm bằng giọng nói
Điều khiển tivi bằng điện thoạiỨng dụng VIDAA
Tính năng khácMicro tích hợp trên TV - điều khiển giọng nói rảnh tay
Bộ xử lýBộ xử lý Regza Engine ZRi Gen 3
Tần số quét thực144 Hz
Công nghệ âm thanhDolby Atmos
Tổng công suất loa40W