Smart Tivi Toshiba 4K 43 inch 43M450NP
Giá từ: 4.609.000 đ
So sánh giáThông tin sản phẩmThông số kĩ thuật
Giá của 108 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Smart Tivi Toshiba Full HD 32 inch 32V35KP
So sánh giá
Giá từ 4.600.000 đ
9nơi bán
Tivi LED Toshiba HD 32 inch 32L3750
So sánh giá
4nơi bán
Smart Tivi Toshiba 43 inch 43V31MP
70nơi bán
Thông tin sản phẩm
Chi tiết về Smart Tivi Toshiba 4K 43 inch 43M450NP
Thiết kế hiện đại và tối giản
Bộ xử lý Regza Engine 4K hiệu suất cao
Smart Tivi Toshiba 4K 43M450NP
Công nghệ AI 4K Upscaling - Nâng cấp hình ảnh
Smart Tivi Toshiba 43 Inch 43M450NP
Màu sắc sống động với Quantum Dot Color
Smart Tivi Toshiba 43M450NP
Super Contrast Booster - Độ tương phản vượt trội
Tivi Toshiba 4K 43 Inch 43M450NP
Chế độ Filmmaker Mode - Thưởng thức chuẩn phim ảnh
Công nghệ Color Re-Master - Khôi phục màu sắc chính xác
Tivi Toshiba 4K 43M450NP
Chế độ thể thao AI Football Mode
Game Mode - Tối ưu cho trò chơi
Tivi Toshiba 43 Inch 43M450NP
Dolby Vision và Dolby Atmos - Trải nghiệm nghe nhìn chất lượng cao
Tivi Toshiba 43M450NP
Regza Power Audio - Âm thanh chân thực
Tivi Toshiba 43M450NP sử dụng công nghệ Regza Power Audio với hệ thống loa kép 12W, tạo ra âm thanh rõ ràng, sống động. Công nghệ này giúp mang lại trải nghiệm âm thanh thực tế, cân bằng và rõ nét, giúp người xem như đang trực tiếp tham gia vào từng nội dung.
Screen Share và Apple AirPlay - Kết nối dễ dàng
Toshiba 43M450NP
Kết nối Bluetooth 5.3 hiện đại
Tính năng Anti-tip Clip - An toàn tuyệt đối
Thông số kĩ thuật Smart Tivi Toshiba 4K 43 inch 43M450NP
Hãng sản xuấtToshiba
Loại tiviSmart Tivi
Kích thước màn hình43 inch
Độ phân giải3840x2160 pixels
Xuất xứThái Lan
Năm ra mắt2024
Bluetooth
Kết nối internetWifi, Ethernet Network (RJ45)
Cổng HDMIHDMI 2.1x3, HDMI eARC
USBUSB x 2
Hệ điều hành, giao diệnVIDAA TV
Ứng dụng có sẵnAirplay 2, DLNA, Miracast, Content sharing
Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảngAirplay 2, DLNA, Miracast, Content sharing
Bộ xử lýRegza Engine ZR
Tần số quét thực60Hz
Công nghệ âm thanhDolby Atmos, Regza Power Audio, DTS X
Tổng công suất loa24W