Smart Tivi Samsung Neo QLED 4K 98 inch QA98QN90C
Giá từ: 81.900.000 đ
So sánh giáThông số kĩ thuật
Giá của 3 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Tivi Smart QLED Samsung 8K 82 inch QA82Q900R
So sánh giá
Giá từ 84.990.000 đ
14nơi bán
Smart Tivi Neo QLED Samsung 4K 98 inch 98QN90D
So sánh giá
68nơi bán
Smart Tivi Neo QLED Samsung 4K 98 inch QA98QN90A (98QN90A)
Tivi Smart QLED Samsung 82 inch 4K QA82Q90R
13nơi bán
Tivi OLED Samsung QA85QN800A - 85 inch, 8K
11nơi bán
Smart Tivi QLED Samsung 8K 75 inch QA75Q950TS
12nơi bán
Smart Tivi Neo QLED Samsung 8K 85 inch QA85QN900B (85QN900B)
Smart Tivi OLED Samsung 4K 77 inch QA77S90F
101nơi bán
Thông số kĩ thuật Smart Tivi Samsung Neo QLED 4K 98 inch QA98QN90C
Hãng sản xuấtSamsung
Loại tiviSmart Tivi
Kích thước màn hình98 inch
Độ phân giải4K - UHD (3840 x 2160) pixels
Xuất xứViệt Nam
Năm ra mắt2021
Bluetooth
Kết nối internetCổng LAN, Wifi
Cổng HDMI4 cổng
USB2 cổng
Cổng xuất âm thanhCổng Optical
Hệ điều hành, giao diệnTizen
Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảngAirPlay 2 Screen Mirroring Tap View
Remote thông minhOne Remote sạc qua USB C & ánh sáng
Điều khiển tivi bằng điện thoạiSmartThings
Kết nối Bàn phím, chuột
Bộ xử lýBộ xử lý Neo Quantum 4K 16 nơ-ron
Tần số quét thực120 Hz
Công nghệ âm thanhÂm thanh chuyển động theo hình ảnh OTS+
Tổng công suất loa60W