Tivi LED Sony 50 inch FullHD KDL50W704A (KDL-50W704A)
Giá từ: 0 đ
So sánh giáThông số kĩ thuật
Giá của 0 nơi bán
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Smart Tivi Sony 55 inch 4K KD-55X9000H
So sánh giá
Giá từ 12.380.000 đ
24nơi bán
Smart Tivi Sony 75 inch 4K KD-75X9000H
So sánh giá
23nơi bán
Smart Tivi Sony 49 inch 4K KD-49X8500H
28nơi bán
Smart Tivi Sony 43 inch 4K KD-43X75A
7nơi bán
Google Tivi QD OLED Sony 4K 77 inch XR-77A95L
47nơi bán
Google Tivi Sony 4K 55 inch KD-55X77L
43nơi bán
Google Tivi Sony 4K 43 inch KD-43X80L
98nơi bán
Android Tivi OLED Sony 55 inch 4K XR-55A90K
6nơi bán
Thông số kĩ thuật Tivi LED Sony 50 inch FullHD KDL50W704A (KDL-50W704A)
Hãng sản xuấtSony
Loại tiviTivi LED
Kích thước màn hình50 inch
Độ phân giảiFull HD (1920 x 1080) pixels
Xuất xứMalaysia
Kết nối internetCổng LAN, Wifi
Cổng HDMI2 cổng
USB1 cổng
Công nghệ hình ảnh Công nghệ đèn LED
Tần số quét thực200Hz
Công nghệ âm thanhClearAudio+
Kích thước có chân, đặt bàn1137 x 701 x 298 cm
Trọng lượng có chân18 kg
Công suất120 W