Máy cưa xích dùng pin Makita BUC250RDE, 36V
Giá từ: 12.926.000 đ
So sánh giáThông tin sản phẩm
Giá của 16 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Máy cắt sắt thủy lực Seoul25
So sánh giá
Máy cắt sắt thủy lực Seoul25
Giá từ 12.870.000 đ
1nơi bán
Máy cắt bê tông Q-500C
So sánh giá
Máy cắt bê tông Q-500C
6nơi bán
Máy cắt bê tông AGP C16 - 3200W
8nơi bán
Máy cắt sắt AGP DRC355( 2200W)
Máy cắt sắt AGP DRC355( 2200W)
11nơi bán
Máy cắt Plasma Jasic CUT-70
Máy cắt Plasma Jasic CUT-70
4nơi bán
Máy cắt Yukwang YK-20
Máy cắt Yukwang YK-20
6nơi bán
Máy mài góc dùng pin Makita GA029GM201
29nơi bán
Máy cắt sắt Keyang HC-16H - 405mm
3nơi bán
Thông tin sản phẩm
Máy cưa xích chạy pin Makita BUC250RDE cho khả năng cắt gỗ cực nhanh
Máy cưa xích dùng pin Makita BUC250RDE, 36V có tốc độ vòng quanh lớn 500 m/phút cùng chiều dài đường cắt đạt 250mm giúp cưa các loại thân cây lớn hoặc thanh gỗ nhanh nên tiết kiệm thời gian và sức lao động. Lam xích dài khoảng 25cm.
Máy cưa xích chạy pin Makita BUC250RDE
Makita BUC250RDE sử dụng pin sạc có điện thế pin 36V
Máy cưa xích có tốc độ cắt gỗ rất nhanh
Tay cầm bọc cao su
Phần tay cầm và báng cầm chống trượt tay và không gây mỏi tay hoặc tê tay khi sử dụng. Điện thế pin 36V cho thời gian hoạt động rất lâu
Trọng lượng máy nhẹ dễ thao tác
Nguồn: Meta.vn
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
Máy cắt sắt dùng pin Makita DHS710 36V