
21 người đang xem
Bếp từ đôi Topy TP-868Plus
Giá từ: 10.780.000 đ
Giá của 8 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Thông số kĩ thuật Bếp từ đôi Topy TP-868Plus
| Hãng sản xuất | Topy |
|---|---|
| Loại bếp | Bếp từ |
| Số vùng nấu | 2 vùng nấu |
| Kiểu lắp đặt | Lắp âm |
| Tổng công suất | 6700 W |
| Bảng điều khiển | Cảm ứng |
| Loại nồi nấu | Chỉ sử dụng loại nồi có đế nhiễm từ |
| Chế độ hẹn giờ | Có hẹn giờ |
| Tiện ích | Công nghệ biến tần Inverter thông minh giảm hao phí điện năng tiêu thụ từ 30%-40% |
| Kích thước | 730 x 430 mm |
| Kích thước lắp âm | 690 x 390 mm |
| Tính năng an toàn | Khóa trẻ em an toàn, khóa hệ thống điều khiển , cảnh báo chống tràn, cảnh báo dư nhiệt |
SẢN PHẨM LIÊN QUAN