Giới thiệu dàn nóng điều hòa Multi 2 chiều Daikin 3MXM52RVMV
Dàn nóng điều hòa Multi 2 chiều là dàn nóng điều hòa multi làm lạnh và sưởi ấm. Sử dụng môi chất lạnh R32 thân thiện môi trường. Công suất 5.2kW cho phép Quý khách lựa chọn để lắp cho căn hộ có 3 phòng. Tổng công suất tối đa 3 dàn lạnh kết nối là 9.0kW.
Quý khách có thể lựa chọn các dàn lạnh sau:
Loại treo tường
9.000 BTU 2.5kW
12.000 BTU 3.5kW
18.000 BTU 5.0kW