Đèn led ốp trần 16W PSDQQ120L16 Paragon
Giá từ: 184.635 đ
So sánh giáThông tin sản phẩm
Giá của 12 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Đèn led âm trần Anfaco AFC 425 - 7W, 3CĐ
So sánh giá
Giá từ 195.800 đ
3nơi bán
Đèn led âm trần Anfaco AFC-445 - 12W, 1CĐ
So sánh giá
4nơi bán
Đèn led âm trần Anfaco AFC-674 - 9W, 3CĐ
3nơi bán
Đèn led âm trần Anfaco AFC-674 - 7W, 3CĐ
Đèn led âm trần Anfaco AFC-430 - 7W, 3CĐ
Đèn led âm trần Anfaco AFC-424 - 7W, 3CĐ
Đèn led âm trần Anfaco AFC-417 - 9W, 1CĐ
15nơi bán
Đèn Led âm trần Dimmer RPL-12V/DIM
5nơi bán
Thông tin sản phẩm
Đèn led ốp trần 16W Paragon PSDQQ120L16 là dòng sản phẩm mới của Paragon được sản xuất trên dây chuyền hiện đại và ứng dụng chip led cao cấp mang đến nguồn sáng mạnh mẽ, ổn định và an toàn cho người dùng. Đèn led ốp trần 16W Paragon PSDQQ120L16 được đánh giá là sản phẩm chất lượng, đáng để người tiêu dùng tin tưởng và sở hữu cho không gian chiếu sáng
16W Paragon PSDQQ120L16 có thiết kế với hệ thống rất hiện đại và tiết kiệm điện. Thường được lựa chọn lắp đặt chiếu sáng tại các không gian nhà ở, khách sạn, khu trung tâm thương mại, văn phòng công ty, cửa hàng thời trang, showroom nội thất
Thông số kỹ thuật
Mã sản phẩm PSDQQ120L16
Quang thông 1440lm
Nhiệt độ màu 3000K/4200K/6500K
Chỉ số hoàn màu 80 Ra
Kích thước 120×40 mm
Điện áp 100V – 240V
Tuổi thọ 50.000 giờ
Công suất 16W