Đèn led ốp trần đổi màu Paragon PLCQ355L18/CCT
Giá từ: 360.250 đ
So sánh giáThông tin sản phẩm
Giá của 9 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Đèn LED trồng cây trong nhà CX50W WR-220V
So sánh giá
Giá từ 490.000 đ
15nơi bán
Đèn ốp trần vuông siêu sáng MSS-698
So sánh giá
5nơi bán
Đèn hắt tường VNT2276
Đèn hắt tường VNT2276
7nơi bán
Đèn soi tranh 6626-1
Đèn soi tranh 6626-1
2nơi bán
Đèn tường ngoài trời cổ điển 6133A
5nơi bán
Đèn tường ngoài trời cổ điển 6382/1W
4nơi bán
Đèn gắn tường VL8340/BK
Đèn gắn tường VL8340/BK
3nơi bán
Đèn cổng trụ sân vườn HF-02E
Đèn cổng trụ sân vườn HF-02E
3nơi bán
Thông tin sản phẩm
Đèn led ốp trần 18W Paragon PLCQ355L18/CCT là dòng sản phẩm mới của Paragon được sản xuất trên dây chuyền hiện đại, nhưng không kém phần sang trọng với màu sắc tươi sáng. chính vì thế, đây là một trong những loại đèn led ốp trần đổi màu được đánh giá cao và được nhiều khách hàng lựa chọn hiện nay
cảm biến 18W Paragon PLCQ355L18/CCT có thiết kế với hệ thống rất hiện đại và tiết kiệm điện. Thường được lựa chọn lắp đặt chiếu sáng tại các không gian nhà ở, khách sạn, khu trung tâm thương mại, văn phòng công ty, cửa hàng thời trang, showroom nội thất
Thông số kỹ thuật
Mã sản phẩm PLCQ355L18/CCT
Quang thông 1584lm
Nhiệt độ màu 3000K/4200K/6500K
Chỉ số hoàn màu 80 Ra
Lỗ cắt 355 mm
Điện áp 100V – 240V
Tuổi thọ 25.000 giờ
Công suất 18W