Giá nâng bát đĩa Faster FS EB900SDS
Giá từ: 4.140.000 đ
So sánh giáThông tin sản phẩm
Giá của 14 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Mô tơ máy làm mì Pasta Drive Marcato 220V
So sánh giá
Giá từ 4.552.900 đ
3nơi bán
Giá nâng hạ bát đĩa Sevilla N4-9
So sánh giá
6nơi bán
Giá nâng hạ bát đĩa Sevilla N4-7
6nơi bán
Mâm xoay góc EDEL GO-750, 360 độ đáy liền
9nơi bán
Mâm xoay góc 3/4 đáy liền Edell GB-168
8nơi bán
Kệ góc liên hoàn Faster FS MC400SLN
17nơi bán
Rổ kéo để chén muỗng đĩa 900mm 545.14.929
29nơi bán
Giá bát đĩa nâng hạ Faster FS EB700SPS
5nơi bán
Thông tin sản phẩm
Ưu điểm nổi bật của giá bát đĩa nâng hạ Faster FS EB900SDS
  • Faster FS gồm 2 tầng, tải trọng mỗi tầng là 6kg.
  • đĩa nâng hạ có thể để ly, cốc, bát đĩa và đồ khô.
  • Độ rộng cánh là 900mm, kích thước sản phẩm là 864 x 280 x 550 mm.