TIN TỨC LIÊN QUAN

XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Với hiệu năng vượt trội của bộ xử lý AMD R5 Laptop Swift Go SFG14 mang lại trải nghiệm cao cấp và hiệu suất năng lượng được tối ưu hóa để bạn có thể dễ dàng thực hiện các tác vụ yêu cầu khắt khe nhất.

Khai phá sức mạnh của AMD Ryzen™ AI trong Swift Go SFG14 AI, mang lại hiệu suất AI được cải thiện tới 60%. Được kết hợp với các giải pháp AI của riêng Acer, giải pháp này mang đến trải nghiệm AI phong phú và thú vị, sẵn sàng cho những khả năng không ngừng phát triển của công nghệ AI.

Làm được nhiều việc hơn, nhanh hơn bao giờ hết trên nhiều ứng dụng với sự hỗ trợ AI tạo sinh tổng hợp của Copilot trong Windows 11. Bạn có thể truy cập chỉ bằng một nút bấm bằng khóa Copilot.

Được trang bị AMD Ryzen™ AI—trải nghiệm tính năng tự động tạo khung, làm mờ hậu cảnh nâng cao và hiệu chỉnh góc nhìn cho các cuộc gọi video được AI tăng cường, trong khi Acer TNR hỗ trợ để mang lại hình ảnh sắc nét hơn trong điều kiện ánh sáng yếu.

Sử dụng các thuật toán AI phức tạp để xác định và loại bỏ tiếng ồn xung quanh không mong muốn, Acer PurifiedVoice™ mang đến âm thanh không bị phân tâm để có trải nghiệm giao tiếp hấp dẫn hơn.

Sở hữu Swift Go SFG14 OLED siêu mượt,cung cấp độ chính xác màu sắc sống động, màu đen sâu vượt trội và chất lượng hình ảnh cực kỳ sắc nét.

Tự hào với 2 cổng Type C (USB 4), HDMI 2.1, Wi-Fi 6E5, Bluetooth 5.3 và khe cắm MicroSD, Swift Go SFG14 có tất cả các kết nối cần thiết để duy trì năng suất của bạn.

Swift Go SFG14 được chế tạo chuyên nghiệp có thể mở êm ái bằng một tay trong khi thân máy bằng nhôm mỏng và nhẹ dễ dàng nhét vào túi của bạn và với bản lề 180° có thể mở rộng hoàn toàn, màn trập riêng tư và bàn di chuột OceanGlass™ , thiết bị hoàn toàn phù hợp với lối sống thường xuyên di chuyển của bạn.

Swift Go 14 được trang bị một loạt đặc quyền để nâng cao trải nghiệm người dùng của bạn. Tận hưởng cuộc gọi video trên webcam QHD 1440p, sạc nhanh lên tới 100W và tùy chỉnh trải nghiệm laptop của bạn hơn nữa với ứng dụng AcerSense™.

Chip bảo mật Microsoft Pluton giúp bảo vệ dữ liệu cá nhân của bạn ở cấp độ phần cứng, trong khi đầu đọc vân tay Windows Hello cho phép truy cập sinh trắc học an toàn vào PC của bạn.

Thu gọn
Nhận xét và Đánh giá
0/5
Tất cả 5 4 3 2 1
0/5
5
0 đánh giá
4
0 đánh giá
3
0 đánh giá
2
0 đánh giá
1
0 đánh giá
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm Viết nhận xét của bạn
Gửi ảnh Quy định đăng bình luận
Gửi bình luận
Nhập thông tin
| Hãng sản xuất | Acer |
|---|---|
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Công nghệ CPU | AMD Ryzen 5 |
| Loại CPU | 7530U |
| Tốc độ CPU | 2.0 GHz |
| Tốc độ tối đa | 4.5 GHz |
| Loại RAM | LPDDR4x |
| Dung lượng RAM | 16 GB |
| Loại ổ cứng | SSD |
| Dung lượng ổ cứng | 1TB |
| Kích thước | 14 inch |
| Độ phân giải | Full HD (1920 x 1080) |
| Công nghệ màn hình | Tấm nền IPS, Chống chói Anti-Glare |
| Bộ xử lý | AMD Radeon Graphics |
| Kiểu card đồ họa | Card tích hợp |
| Công nghệ âm thanh | DTS Audio |
| Cổng giao tiếp | 2 x USB Type-C, USB 3.2 Gen 1, HDMI 2.1 |
| Kết nối không dây | Wifi 802.11ax, Bluetooth 5.1 |
| Webcam | Full HD Webcam |
| Tính năng khác | Bảo mật vân tay |
| Dung lượng | 3 cell |
| Kích thước | 321.71 x 211.72 x 15.9 mm |
| Trọng lượng | 1.2 kg |
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
TIN TỨC LIÊN QUAN
TIN TỨC MỚI NHẤT