Laptop Avita Liber V14 NS14A8VNW561-UGAB - AMD Ryzen 7-3700U, 8GB RAM, SSD 512GB, AMD Radeon Vega 10 Graphics, 14 inch
Giá từ: 15.950.000 đ
So sánh giáThông tin sản phẩmThông số kĩ thuật
Giá của 8 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
Thông tin sản phẩm
AVITA NS14A8 Liber V14C UG (Ảnh 1)
Bộ vi xử lý AMD Ryzen 7 cực mạnh
AVITA NS14A8 Liber V14C UG có cấu hình vượt trội so với các đối thủ cùng tầm giá. Sức mạnh của máy đến từ bộ vi xử lý AMD Ryzen 7 3700U, con chip với 4 lõi 8 luồng, tốc độ tối đa 4.0GHz. Dung lượng bộ nhớ cũng rất lớn với DDR4 và . Với cấu hình này, AVITA Liber V xử lý trơn tru và mượt mà các ứng dụng văn phòng, khả năng đa nhiệm xuất sắc. Các tệp tin đều khởi động nhanh chóng, không để bạn phải chờ đợi.
AVITA NS14A8 Liber V14C UG (Ảnh 2)
Phiên bản màu vàng hồng phong cách, mỏng nhẹ đầy ấn tượng
Thiết kế của laptop AVITA Liber V là sự kết hợp của kiểu dáng hiện đại và tính sáng tạo. được chế tác thanh mảnh, các đường cắt hình học tinh tế, hoàn thiện sắc sảo và độ mỏng nhẹ đáng kinh ngạc. AVITA Liber V có độ mỏng chỉ 15,9mm và trọng lượng 1,3kg, tương đương một cuốn sách, sẵn sàng đồng hành cùng bạn đi bất cứ đâu. Phần webcam được đặt bên ngoài màn hình đầy phá cách, tạo nét độc đáo riêng cho sản phẩm.
AVITA NS14A8 Liber V14C UG (Ảnh 3)
Màn hình viền mỏng tinh tế
Kích thước nhỏ hơn nhưng màn hình lớn hơn, đó là những gì bạn được trải nghiệm trên AVITA Liber V. Viền màn hình siêu mỏng chỉ 3,7mm, giúp màn hình chiếm tới 78,2% diện tích tổng thể, mang đến trải nghiệm xem ấn tượng. chống chói, hiển thị hình ảnh sắc nét đến từng chi tiết, góc nhìn rộng, màu sắc sống động, cho mọi thứ đều trở nên thú vị hơn bao giờ hết.
AVITA NS14A8 Liber V14C UG (Ảnh 4)
Làm việc nhanh chóng trên bàn phím và bàn di chuột cao cấp
Bàn phím và chính là những nơi bạn thao tác trực tiếp trên laptop, vì thế AVITA NS14A8 Liber V14C UG đã thiết kế chúng một cách hoàn hảo. Bàn phím có đèn nền với hành trình phím tối ưu 1,5mm, cao độ phím 19mm giúp bạn có thể đánh máy nhanh, nhạy và thoải mái. Trong khi đó bàn di chuột cực lớn, hỗ trợ cử chỉ 4 ngón tay để bạn thao tác nhanh và tiện lợi như sử dụng chuột cắm rời. AVITA Liber V còn trang bị thêm cả , cho phép bạn mở khóa laptop chỉ sau một cú chạm.
AVITA NS14A8 Liber V14C UG (Ảnh 5)
Kết nối đầy đủ
Mặc dù AVITA Liber V là một chiếc nhưng bạn vẫn có thể tìm thấy mọi kết nối cần thiết. Trên máy có 2 cổng USB 3.0, cổng Micro HDMI Type-D, khe cắm thẻ nhớ MicroSD, jack tai nghe 3.5mm và đặc biệt là cổng USB Type-C có khả năng sạc, xuất hình. Về lý thuyết, bạn có thể kết nối AVITA Liber V với 2 màn hình ngoài cùng lúc, phục vụ tối đa cho công việc.
AVITA NS14A8 Liber V14C UG (Ảnh 6)
Thương hiệu laptop chất lượng đến từ Mỹ
AVITA NS14A8 Liber V14C UG (Ảnh 7)
Thông số kĩ thuật Laptop Avita Liber V14 NS14A8VNW561-UGAB - AMD Ryzen 7-3700U, 8GB RAM, SSD 512GB, AMD Radeon Vega 10 Graphics, 14 inch
Hãng sản xuấtAvita
Hệ điều hànhWindows 11 Home
Công nghệ CPUAMD Ryzen 7
Loại CPU3700U
Tốc độ CPU2.3 GHz
Tốc độ tối đa4.0 GHz
Dung lượng RAM8 GB
Kích thước14 inch
Công nghệ màn hìnhTấm nền IPS, Chống chói Anti-Glare
Bộ xử lýAMD Radeon Vega 10 Graphics
Kiểu card đồ họaCard tích hợp
Cổng giao tiếp2 x USB 3.0, 1 x USB 3.0 Type-C, 1 x HDMI Type A
Kết nối không dâyWifi 802.11ac, Bluetooth 4.2
Webcam1MP
Đèn bàn phím
Tính năng khácBảo mật vân tay
Kích thước318 x 218 x 17.4 mm