TIN TỨC LIÊN QUAN

XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Laptop HP 340s G7 36A37PA (XÁM) có thiết kế trang nhã sang trọng khi được phủ một lớp màu bạc bóng bẩy, những đường nét tinh tế cao cấp đảm bảo tính thẩm mĩ cao. Với trọng lượng chỉ 1.47kg có thể dễ dàng để trong ba lô hay túi xách của bạn để mang theo khắp nơi. Máy trang bị màn hình 14 inch với độ phân giải FHD với viền siêu mỏng, hình ảnh hiển thị mượt mà, sắc nét.

Sở hữu hiệu năng tuyệt vời, cho khả năng xử lý đa nhiệm và các ứng dụng mượt mà với bộ vi xử lý thế hệ thứ 10, ổ cứng SSD. Bạn có thể chỉnh sửa ảnh, video, chạy các chương trình đồ họa và chơi những tựa game yêu thích.

Trang bị đầy đủ những kết nối tiên tiến nhất hiện nay. Chúng ta có 2 cổng USB 3.1 Gen 1; cổng mạng LAN; HDMI; jack tai nghe 3.5mm và đặc biệt là cổng USB Type-C 3.1 Gen 1, cho tốc độ truyền dữ liệu nhanh vượt trội.

Thay vì nhập mật khẩu theo cách truyền thống bằng text, bạn dễ dàng đăng nhập vào máy tính của bằng chính vân tay của bạn. Vừa nhanh chóng, vừa đảm bảo khả năng bảo mật tốt hơn.
| Hãng sản xuất | HP |
|---|---|
| Hệ điều hành | Windows 10 Home |
| Công nghệ CPU | Intel Core i7 |
| Loại CPU | 1065G7 |
| Tốc độ CPU | 1.3 GHz |
| Tốc độ tối đa | 3.9 GHz |
| Loại RAM | DDR4 |
| Dung lượng RAM | 8 GB |
| Tốc độ bus | 2666 MHz |
| Loại ổ cứng | SSD |
| Dung lượng ổ cứng | 512GB |
| Kích thước | 14 inch |
| Độ phân giải | Full HD (1920×1080) |
| Công nghệ màn hình | IPS, anti-glare, 250 nits, 45% NTSC |
| Bộ xử lý | Intel Iris Plus Graphics |
| Kiểu card đồ họa | Card tích hợp |
| Cổng giao tiếp | 2 USB 3.1 Gen 1 1 USB 3.1 Type-C 1 HDMI 1.4 |
| Kết nối không dây | Bluetooth 5 combo |
| Khe thẻ nhớ | SD, SDXC, SDHC |
| Webcam | Có |
| Đèn bàn phím | Không |
| Tính năng khác | Không |
| Dung lượng | 3 cell |
| Kích thước | 324 x 225 x 17.9 mm |
| Trọng lượng | 1.47 kg |
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
TIN TỨC LIÊN QUAN
TIN TỨC MỚI NHẤT