TIN TỨC LIÊN QUAN
Có những dòng laptop HP nào trên thị trường ?
Laptop HP có khá nhiều mẫu mã và dòng sản phẩm chính vì vậy việc lựa chọn một chiếc laptop HP không phải là điều đơn giản, đặc biệt là với người dùng mới

XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
| Hệ điều hành | Windows 10 Home |
|---|---|
| Công nghệ CPU | Intel Core i5 |
| Loại CPU | 6200U |
| Tốc độ CPU | 2.3 GHz |
| Tốc độ tối đa | 2.8 GHz |
| Dung lượng RAM | 4 GB |
| Tốc độ bus | 1600 MHz |
| Bộ xử lý | Intel HD Graphics 520 |
| Kiểu card đồ họa | Card tích hợp |
| Cổng giao tiếp | USB 2.0, USB 3.0, HDMI |
| Kết nối không dây | Wifi 802.11ac, Bluetooth 5.0 |
| Webcam | HD Webcam |
| Dung lượng | 4 cell |
| Trọng lượng | 2.7 kg |
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
TIN TỨC LIÊN QUAN
TIN TỨC MỚI NHẤT