TIN TỨC LIÊN QUAN

XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Bộ xử lý Intel® Core™ có kiến trúc kết hợp mới được tối ưu hóa và công nghệ đầu ngành cho phép bạn cải thiện đáng kể khả năng chơi game và thỏa sức sáng tạo. Với Intel, bạn có thể làm được nhiều hơn những gì bạn nghĩ. Từ tiến bộ vượt bậc trong trò chơi đến thăng tiến trong cuộc sống thực, Intel giúp bạn trở thành một phiên bản hoàn hảo nhất.

Lenovo Legion Pro 7 16IRX9H 83FD006JVN được trang bị CPU Intel® Core™ i9-14900HX, 24C/32T, hỗ trợ tốc độ tối đa lên đến 5.8GHz, đáp ứng mọi tác vụ nặng như chơi game AAA ở mức cao nhất, render video 4K,... Ngoài ra, card màn hình NVIDIA® GeForce RTX™ 4070 8GB GDDR6, dung lượng RAM 32GB (2x16GB) DDR5 5600MHz, giúp cho máy luôn hoạt động mượt mà, đảm bảo hiệu suất chơi game cũng như xử lý các tác vụ nặng khác. Ngoài ra, bộ công nghệ Max-Q tối ưu hóa hiệu suất hệ thống, năng lượng, thời lượng pin và âm thanh để đạt hiệu quả cao nhất.

Lenovo Legion Pro 7 16IRX9H 83FD006JVN được trang bị màn hình 16 inch WQXGA (2560 x 1600), điều này giúp máy tính xách tay Legion Pro 7i Gen 9 trở thành lựa chọn hoàn hảo cho hình ảnh lớn, phản xạ nhanh và ngắm bắn chính xác. Màn hình chiếm tới 93,59% diện tích bề mặt hiển thị, khiến hình ảnh của bạn trông như đang lơ lửng trong không gian. Ngoài ra, 100% DCI-P3, HDR và độ chính xác màu cao cho phép bạn xem mọi chi tiết trong trò chơi của mình, bất kể môi trường trong trò chơi sáng hay tối.

Lenovo Vantage cho phép bạn tối ưu hóa các cài đặt nâng cao trải nghiệm chơi game của bạn. Bạn có thể điều chỉnh, tùy chỉnh và tối đa hóa khả năng của máy tính xách tay thông qua bộ công cụ. Với bảng điều khiển hiệu suất theo thời gian thực, các điều khiển ép xung và điều chỉnh hiệu suất AI bằng các điều khiển quạt thông minh để không có gì cản trở thành công của bạn.

Bàn phím của Laptop gaming Lenovo Legion Pro 7 16IRX9H 83FD006JVN vẫn là layout fullsize quen thuộc của Legion, nâng cấp thêm RGB Backlit cho người dùng trải nghiệm phong cách gaming sống động hơn. Touchpad được đặt nghiêng về bên trái thuận tiện hơn cho người dùng khi chơi các tựa game ESPORT cần dùng phím mũi tên nhiều.

Laptop gaming Lenovo Legion Pro 7 16IRX9H 83DE001MVN được trang bị đầy đủ các cổng kết nối tiên tiến nhất: 1x USB-A Gen 1 (luôn bật), 3x USB-A Gen 1, 1x USB-C (Thunderbolt™ 4), 1x USB-C Gen 2, 1x HDMI® 2.1 (8K/60Hz), 1 giắc cắm tai nghe 3.5mm, 1x RJ45.

Trải nghiệm chơi game ở tầm cao mới với Nahimic by SteelSeries trên Legion Pro 7i. Được thiết kế dành riêng cho game thủ, nó mang đến âm thanh 3D sống động giúp nâng cao trải nghiệm trong trò chơi của bạn. Giao tiếp cùng đồng đội của bạn với chất lượng rõ ràng và chia sẻ các luồng âm thanh như một chuyên gia. Nahimic không chỉ nâng cao khả năng chơi game của bạn—mà còn khiến bạn đắm chìm trong đó.

Thu gọn
Nhận xét và Đánh giá
0/5
Tất cả 5 4 3 2 1
0/5
5
0 đánh giá
4
0 đánh giá
3
0 đánh giá
2
0 đánh giá
1
0 đánh giá
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm Viết nhận xét của bạn
Gửi ảnh Quy định đăng bình luận
Gửi bình luận
Nhập thông tin
| Hãng sản xuất | Lenovo |
|---|---|
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Công nghệ CPU | Intel Core i9 |
| Loại CPU | 14900HX |
| Tốc độ CPU | 2.2 GHz |
| Tốc độ tối đa | 5.8 GHz |
| Loại RAM | DDR5 |
| Dung lượng RAM | 32 GB |
| Tốc độ bus | 5600 MHz |
| Loại ổ cứng | SSD |
| Dung lượng ổ cứng | 1TB |
| Kích thước | 16 inch |
| Độ phân giải | 3.2K (3200 x 2000) |
| Công nghệ màn hình | Tấm nền IPS, Chống chói Anti-Glare, 430 nits |
| Bộ xử lý | Nvidia GeForce RTX 4070 |
| Kiểu card đồ họa | Card rời |
| Dung lượng VGA | 8 GB |
| Công nghệ âm thanh | Nahimic Audio |
| Cổng giao tiếp | USB-A, USB-C, HDMI 2.1 |
| Kết nối không dây | Wifi 802.11ax, Bluetooth 5.3 |
| Khe thẻ nhớ | SD |
| Webcam | Full HD Webcam |
| Đèn bàn phím | Có |
| Tính năng khác | Bảo mật vân tay |
| Kích thước | 357.7 x 262.5 x 17.6 mm |
| Trọng lượng | 2.62 kg |
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
TIN TỨC LIÊN QUAN
TIN TỨC MỚI NHẤT