Máy khoan búa dùng pin Ingco CIDLI228120
Giá từ: 1.150.000 đ
So sánh giáThông tin sản phẩm
Giá của 10 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Máy khoan 10mm Devon 1818-6-10HE KLE
So sánh giá
Giá từ 1.050.000 đ
1nơi bán
Máy đầm bàn Trường Mạnh 0.75KW
So sánh giá
Máy đầm bàn Trường Mạnh 0.75KW
2nơi bán
Mũi khoan từ hợp kim 35 mm Unika MX75N-35.0
5nơi bán
Mũi khoan từ hợp kim 36 mm Unika MX50N-36.0
4nơi bán
Mũi khoan từ hợp kim 35 mm Unika MX50N-35.0
4nơi bán
Máy khoan pin HTcom HT8625
Máy khoan pin HTcom HT8625
Máy khoan đục bê tông BTEC BT-5425
5nơi bán
Máy khoan búa dùng pin Ingco CIDLI1222
13nơi bán
Thông tin sản phẩm
Máy khoan búa dùng pin Ingco CIDLI228120 giúp khoan bê tông cực nhanh
Máy khoan búa đi kèm 2 pin Li-ion , 2 mũi Cr-V 50mm, 3 mũi khoan, túi đựng. Máy khoan búa dùng pin Ingco CIDLI228120 có điện thế pin 12V, có chức năng khoan búa giúp khoan tường, khoan bê tông hiệu quả.
sử dụng pin
Máy khoan búa dùng pin Ingco CIDLI228120 có túi đựng
Máy khoan pin có tốc độ không tải cao 20.000 vòng/phút, lực búa khỏe giúp bạn khoan vật liệu cực nhanh. Máy khoan búa Ingco CIDLI228120 sử dụng đầu cặp tự động Auto Lock, mô men xoắn cực đại 20Nm giúp bắt vít hiệu quả hơn.
Máy khoan búa dùng pin Ingco CIDLI228120 có đường kính mũi khoan là 10mm, chỉnh mô men xoắn bằng tay nhẹ nhàng. Thân máy có đèn Led để có thể làm việc trong môi trường thiếu ánh sáng. Cò máy và nút đảo chiều thiết kế gần tay cầm cho thao tác bấm thuận tiện. Tay cầm thiết kế độ ma sát cao nên sử dụng đảm bảo an toàn kể cả khi ra mồ hôi tay.
Máy khoan búa cầm tay Ingco CIDLI228120 có thời gian sạc pin 2 giờ, sử dụng nguồn điện áp 220V - 240V/50Hz. Trên thân máy còn có đèn LED hiển thị dung lượng của pin giúp bạn dễ nắm bắt tình trạng pin còn hay hết.