Máy khoan động lực dùng pin 20V DCA ADJZ05-13EM
Giá từ: 1.639.000 đ
So sánh giáThông tin sản phẩm
Giá của 15 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Máy khoan pin 20V DCA ADJZ03-13EM
So sánh giá
Giá từ 1.482.000 đ
15nơi bán
Máy đục phá bê tông Amax AM0860
So sánh giá
11nơi bán
Máy Khoan Bàn Kingtony KI-13KB 1/2HP
5nơi bán
Máy đầm bàn Ludi 1.1KW (220V)
Máy đầm bàn Ludi 1.1KW (220V)
5nơi bán
Máy khoan pin 18V Bosch GSR 185-LI (Solo)
25nơi bán
Sạc pin Makita DC18RD
Sạc pin Makita DC18RD
42nơi bán
Bộ máy khoan pin Ingco HKTHP10761
16nơi bán
Máy khoan đục bê tông Kaizen KZ-628
Thông tin sản phẩm
động lực dùng pin DCA ADJZ05-13EM 20V dùng động cơ không chổi than mạnh mẽ, đáp ứng yêu cầu cho các công việc khoan, bắt vít. Với mô men xoắn 60Nm, tốc độ đập 3600 lần/phút, sản phẩm đem lại hiệu quả vượt trội khi làm việc.
Vì sao nên chọn máy khoan động lực dùng pin 20V DCA ADJZ05-13EM?
Chất liệu bền bỉ và thiết kế
Tính năng và hiệu suất khoan
ADJZ05-13EM có khả năng khoan mạnh mẽ với các vật liệu khác nhau. Máy cho khả năng khoan thép lên tới 13mm, gỗ 38mm và tường 13mm sẽ đáp ứng đa dạng nhu cầu công việc.
Máy cho mô men xoắn tối đa 60Nm cùng với tốc độ không tải có thể điều chỉnh ở mức thấp 0 - 550 vòng/phút và cao 0 - 2.000 vòng/phút sẽ mang đến hiệu suất tối ưu cho cả công việc khoan và bắt vít.
Tốc độ đập và mô men xoắn
Phụ kiện đi kèm
đi kèm với 2 pin 4Ah và 1 bộ sạc nhanh giúp người dùng dễ dàng sử dụng lâu dài mà không phải lo lắng về việc hết pin. Các phụ kiện này giúp nâng cao hiệu suất làm việc và tiết kiệm thời gian sạc.