Máy khoan vặn vít chạy pin Ingco CDLI228120-2
Giá từ: 990.000 đ
So sánh giáThông tin sản phẩm
Giá của 10 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Máy khoan động lực Makita M8104B
So sánh giá
Giá từ 900.000 đ
64nơi bán
Bộ đục bê tông hơi CYT CY-2208K
So sánh giá
6nơi bán
Mũi khoan từ hợp kim 24.5 mm Unika MX50N-24.5
Máy khoan cầm tay Dewalt DWD014S-QS
22nơi bán
Roto máy SG1251 Makita 515208-8
2nơi bán
Máy khoan động lực Tolsen 79503A 850W
5nơi bán
Mũi khoan từ hợp kim 28 mm Unika MX75N-28.0
4nơi bán
Mũi khoan từ hợp kim 27 mm Unika MX75N-27.0
4nơi bán
Thông tin sản phẩm
Máy khoan vặn vít chạy pin INGCO CDLI228120-2 có tính năng đảo chiều bắt vít cực nhanh
Máy khoan vặn vít chạy pin INGCO CDLI228120-2 sử dụng pin sạc 12V cho thời gian sử dụng cực lâu, máy chạy khỏe giúp khoan và bắt vít cực nhanh. Thời gian sạc pin chỉ mất 1 giờ giúp công việc của bạn không bị gián đoạn trong quá trình làm việc.
Máy khoan vặn vít chạy pin INGCO CDLI228120-2 12V
Máy khoan vặn vít chạy pin INGCO CDLI228120-2 có lực xoắn cực đại 20Nm
Máy khoan vặn vít chạy pin INGCO CDLI228120-2 có túi đựng bảo quản máy gọn gàng
Máy khoan vặn vít chạy pin INGCO CDLI228120-2 dùng pin sạc Li-ion 12V
INGCO CDLI228120-2 bao gồm: 1 máy khoan pin, 1 pin Li-ion, 1 bộ sạc, 2 mũi vít 50mm, túi vải bạt xách tay.