Máy thổi nóng 2000W DCA AQB03-2000
Giá từ: 480.700 đ
So sánh giáThông tin sản phẩm
Giá của 18 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Máy sủi tích điện Sobo SB10000
So sánh giá
Máy sủi tích điện Sobo SB10000
Giá từ 520.000 đ
8nơi bán
Máy phay gỗ 1400W TPC 3612 - 12mm
So sánh giá
6nơi bán
Bộ đột chữ ngược 2mm
Bộ đột chữ ngược 2mm
3nơi bán
Máy thổi hơi nóng Total TB20062 - 2000W
23nơi bán
Máy thổi nóng 2000W DCA AQB04-2000
22nơi bán
Thông tin sản phẩm
Máy thổi nóng 2000W DCA AQB03-2000 – Dụng Cụ Vàng
Máy thổi nóng 2000W DCA AQB03-2000 sản phẩm đến từ thương hiệu DCA của Trung Quốc. DCA là một cái tên uy tín chuyên sản xuất các loại thiết bị điện chất lượng, đã giành được sự tin tưởng của đông đảo người tiêu dùng. Được sản xuất trên dây chuyền hiện đại và khép kín có chất lượng hoàn thiện tốt nhưng giá thành lại rất phù hợp với nhiều người dùng.
Máy thổi nóng 2000W DCA AQB03-2000 được sử dụng thường xuyên trong gia đình hay các công trình, các nhà xưởng sản xuất sản phẩm… nhằm mục đích làm sạch các chi tiết nhỏ trên bề mặt.
Đặc biệt, ở những góc khó sử dụng máy hút bụi, thiết bị thổi này càng phát huy thế mạnh. Người dùng còn có thể sử dụng nóng 2000W DCA AQB03-2000 khi muốn vệ sinh nhà kho, các nội thất trong xe ô tô hay sàn nhà một cách dễ dàng.
Với công suất 2000W giúp máy thổi nóng DCA AQB03-2000  tạo ra luồng gió mạnh hơn hẳn những sản phẩm cùng loại khác. Ngoài ra, việc xuất hiện đối lưu hai luồng khí khi sử dụng sẽ giúp cho tác dụng của thiết bị thể hiện tốt hơn. Sản phẩm có thiết kế nhỏ gọn, dễ sử dụng đi cùng với độ bền bỉ được đánh giá là khá nổi bật.