Máy xịt rửa áp lực dùng pin Makita DHW080ZK - 18V
Giá từ: 9.590.000 đ
So sánh giáThông tin sản phẩm
Giá của 45 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Máy bơm nước biển Wilo PUS 750E
So sánh giá
Giá từ 9.900.000 đ
11nơi bán
Máy Bơm Họng Súng Pentax CAB 300
So sánh giá
27nơi bán
Máy rửa xe áp lực cao Nakawa TX 40
15nơi bán
Máy xịt rửa áp lực cao dùng pin DHW080PT2
27nơi bán
Máy bơm nước trục đứng Lepono LVS 4-120 - 2.2kW
Máy bơm nước trục đứng Lepono LVS 2-150 - 1.5kW
Máy bơm hỏa tiễn Mastra R95-DG-18
34nơi bán
Máy phun rửa áp lực cao Lutian LT-19MC
30nơi bán
Thông tin sản phẩm
Ưu điểm nổi bật của máy rửa xe áp lực cao dùng pin Makita DHW080ZK (BL) (18Vx2)
Mô tơ từ bền bỉ
Máy rửa xe gia đình  sử dụng động cơ không chổi than cho độ bền cao, hoạt động ổn định và bền bỉ.
Áp lực phun 80 bar
Máy rửa xe  DHW080ZK có kiểu dáng nhỏ gọn nhưng trang bị công suất hoạt động tương đương 800W, áp lực 80 bar giúp mọi công việc xịt rửa sẽ diễn ra nhanh chóng và tiết kiệm điện nước tối đa.