Smart Tivi Samsung 4K 55 inch QA55LS03C ( 55LS03C )
Giá từ: 15.900.000 đ
So sánh giáThông số kĩ thuật
Giá của 3 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Smart Tivi Neo QLED Samsung 50 inch 4K QA50QN90A (50QN90A)
So sánh giá
Smart Tivi khung tranh The Frame QLED Samsung 65 inch 4K QA65LS03B
So sánh giá
Tivi Smart QLED 8K 55 inch Samsung QA55Q900R
Giá từ 17.400.000 đ
17nơi bán
Tivi Smart Samsung 70 inch 4K UA70RU7200
17nơi bán
Smart Tivi Samsung 4K 75 inch 75DU7700
133nơi bán
Smart Tivi Neo QLED Samsung 4K 55 inch QA55QN85C
72nơi bán
Smart Tivi khung tranh The Frame QLED Samsung 50 inch 4K QA50LS01B
Smart Tivi QLED Samsung 75 inch 4K QA75Q65A
41nơi bán
Thông số kĩ thuật Smart Tivi Samsung 4K 55 inch QA55LS03C ( 55LS03C )
Hãng sản xuấtSamsung
Loại tiviSmart Tivi
Kích thước màn hình55 inch
Độ phân giải4K - UHD (3840 x 2160) pixels
Loại màn hìnhLED viền kết hợp Dual LED, VA LCD
Xuất xứViệt Nam
Năm ra mắt2023
Bluetooth
Kết nối internetCổng LAN, Wifi
Cổng HDMI4 cổng
USB2 cổng
Cổng xuất âm thanhCổng Optical
Hệ điều hành, giao diệnTizen
Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảngAirPlay 2 Screen Mirroring Tap View
Remote thông minhOne Remote sạc qua USB C & ánh sáng
Điều khiển tivi bằng điện thoạiSmartThings
Bộ xử lýBộ xử lý Quantum 4K
Tần số quét thực120 Hz
Công nghệ âm thanhÂm thanh chuyển động theo hình ảnh OTS Lite
Tổng công suất loa40W