Tivi Smart Samsung 70 inch 4K UA70RU7200
Giá từ: 15.095.000 đ
So sánh giáThông tin sản phẩmThông số kĩ thuật
Giá của 17 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Smart Tivi Neo QLED Samsung 50 inch 4K QA50QN90A (50QN90A)
So sánh giá
Smart Tivi khung tranh The Frame QLED Samsung 65 inch 4K QA65LS03B
So sánh giá
Smart Tivi Samsung 4K 55 inch QA55LS03C  ( 55LS03C )
Giá từ 15.900.000 đ
3nơi bán
Smart Tivi Samsung 43 inch 4K QA43LS05B (QA43LS05BA)
24nơi bán
Smart Tivi Samsung 4K 75 inch 75DU7700
133nơi bán
Smart Tivi Neo QLED Samsung 4K 55 inch QA55QN85C
72nơi bán
Smart Tivi khung tranh The Frame QLED Samsung 50 inch 4K QA50LS01B
Smart Tivi QLED Samsung 75 inch 4K QA75Q65A
41nơi bán
Thông tin sản phẩm
Giới thiệu: Smart Tivi Samsung 4K 70 inch 70RU7200 UHD
Thiết kế đơn giản, thanh lịch
Khả năng hiển thị hình ảnh cực nét nhờ độ phân giải
Công nghệ   tăng cường độ tương phản, mang đến những khung hình chân thực và sống động
Hình ảnh tự nhiên, chân thực nhờ công nghệ
Công nghệ  tối ưu hóa màu sắc, độ nét và tăng cường độ tương phản
Trải nghiệm âm thanh sống động, mạnh mẽ nhờ công nghệ
Hệ điều hành Tizen OS đơn giản, đi kèm kho ứng dụng phong phú
Chiếc One Remote thế hệ mới hỗ trợ tìm kiếm giọng nói tiếng Việt trong ứng dụng Youtube tiện lợi
Chiếu màn hình điện thoại lên  nhờ
Đặc biệt, bạn còn có thể sử dụng các thiết bị Apple (iPhone, iPad, Macbook) để chiếu các nội dung hình ảnh, âm thanh lên màn ảnh rộng 65 inch nhờ tính năng AirPlay 2.
Điều khiển  bằng điện thoại thông qua ứng dụng SmartThings
Hỗ trợ kết nối với thiết bị ngoài
Thông số kĩ thuật Tivi Smart Samsung 70 inch 4K UA70RU7200
Hãng sản xuấtSamsung
Loại tiviSmart Tivi
Kích thước màn hình70 inch
Độ phân giải4K - UHD (3840 x 2160) pixels
Xuất xứViệt Nam
Năm ra mắt2019
BluetoothCó (Loa, chuột, bàn phím)
Kết nối internetCổng LAN, Wifi
Cổng HDMI3 cổng
USB2 cổng
Cổng xuất âm thanhCổng Optical (Digital Audio Out), HDMI ARC
Cổng AVCó cổng Component
Hệ điều hành, giao diệnTizen OS
Ứng dụng có sẵnYoutube, Netflix, Trình duyệt web, Kho ứng dụng
Tích hợp đầu thu kỹ thuật sốDVB-T2
Remote thông minhRemote đa nhiệm - One Remote
Kết nối Bàn phím, chuộtCó thể kết nối (sử dụng tốt nhất trong trình duyệt web)
Tính năng khácTìm kiếm giọng nói (Chỉ hỗ trợ tiếng Việt trong Youtube)
Tần số quét thực100Hz
Công nghệ âm thanhDolby Digital Plus
Tổng công suất loa20W
Kích thước có chân, đặt bàn157.5 x 96.3 x 34.03 cm
Trọng lượng có chân25.3 kg
Kích thước không chân, treo tường157.5 x 87.79 x 5.99 cm
Trọng lượng không có chân24.7 kg
Công suất135 W