Smart Tivi Samsung Neo QLED 4K 65 inch QA65QN87DA
Giá từ: 62.689.000 đ
So sánh giáThông số kĩ thuật
Giá của 3 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Smart Tivi Neo QLED Samsung 4K 85 inch 85QN90D
So sánh giá
Giá từ 31.790.000 đ
78nơi bán
Smart Tivi Neo QLED Samsung 8K 65 inch QA65QN900C
So sánh giá
2nơi bán
Smart Tivi Micro RGB Samsung AI 4K 75 inch MRA75R95HX
13nơi bán
Smart Tivi Khung Tranh The Frame QLED Samsung 4K 85 inch QA85LS03D
Tivi Smart QLED Samsung 75 inch 4K QA75Q90R
11nơi bán
Tivi Smart QLED Samsung 75 inch 4K QA75Q9FN (QA-75Q9FN/ 75Q9FNA)
Smart Tivi Neo QLED Samsung 8K 75 inch QA75QN900B (75QN900B)
Smart Tivi Samsung 65 inch 4K UA65JS9500 (UA-65JS9500)
3nơi bán
Thông số kĩ thuật Smart Tivi Samsung Neo QLED 4K 65 inch QA65QN87DA
Hãng sản xuấtSamsung
Loại tiviSmart Tivi
Kích thước màn hình65 inch
Độ phân giải4K - UHD (3840 x 2160) pixels
Xuất xứViệt Nam
Năm ra mắt2024
Bluetooth
Kết nối internetCổng LAN, Wifi
Cổng HDMI4 cổng
USB2 cổng
Hệ điều hành, giao diệnTizen
Remote thông minh
Công nghệ hình ảnhBộ xử lý NQ4 AI Gen2; Neo lượng tử HDR; HDR10+ Làm mờ UHD tối ưu Nâng cấp 4K AI Bộ tăng tốc chuyển động 120Hz Tự động làm lại HDR Công nghệ ma trận lượng tử Bộ tăng cường độ sâu thực sự FreeSync Premium Pro EQ đen năng động Chế độ trò chơi tự động (ALLM)
Bộ xử lýBộ xử lý AI NQ4 thế hệ 2
Tần số quét thực120 Hz
Tổng công suất loa60W
Kích thước có chân, đặt bàn144.63 x 88.98 x 25.96 cm
Trọng lượng có chân27.1 kg
Kích thước không chân, treo tường144.63 x 82.87 x 2.69 cm
Trọng lượng không có chân23.7 kg
Công suất250 W